ต่อสมาชิกไปแล้วแต่ยังเข้าไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
hataiwuc
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ต่อสมาชิกไปแล้วแต่ยังเข้าไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

User : hataiwuc

ฝากตรวจสอบให้หน่อยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: ต่อสมาชิกไปแล้วแต่ยังเข้าไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

hataiwuc เขียน:
พุธ เม.ย. 28, 2021 10:02 am
User : hataiwuc

ฝากตรวจสอบให้หน่อยครับ
เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานได้ดำเนินการ "อนุมัติ" การต่ออายุสมาชิกผ่านระบบ www.thaivi.org ให้และท่านสามารถเข้าใช้งานในเว็บบอร์ดได้ตามปกติค่ะ เนื่องจากเมื่อสมาชิกได้ทำการชำระเงินเพื่อต่ออายุสมาชิกเข้าระบบแล้ว ทีมงานจะมีการตรวจสอบข้อมูลจากนั้นจึงจะดำเนินการอนุมัติการต่ออายุสมาชิกให้ภายใน 1-3 วันทำการค่ะ

ดังนั้น เมื่อท่านทำการชำระเงินต่ออายุสมาชิกเข้ามา และต้องการเข้าใช้งานโดยทันที จึงไม่สามารถทำได้จนกว่าทีมงานจะตรวจสอบข้อมูลแล้วอนุมัติให้เข้าใช้งาน สำหรับผู้ที่อายุสมาชิกใกล้หมดและไม่ต้องการขาดความต่อเนื่องในการใช้งาน ขออนุญาตแนะนำให้สมาชิกทำการต่ออายุสมาชิกเข้ามาก่อนอายุสมาชิกหมดลงล่วงหน้าประมาณ 1 สัปดาห์ค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบและขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
phainoii092
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ต่อสมาชิกไปแล้วแต่ยังเข้าไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 3

เช่นกันครับของผมเกิน3วันแล้ว :cry:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

โพสต์ที่ 4

phainoii092 เขียน:
พฤหัสฯ. พ.ย. 24, 2022 7:51 am
เช่นกันครับของผมเกิน3วันแล้ว :cry:

สวัสดีค่ะ

ทีมงานได้อนุมัติการต่ออายุสมาชิกเป็นที่เรียบร้อยค่ะ และขออภัยในความไม่สะดวก ณ ที่นี้

ขอบคุณค่ะ
(THAI VI OFFICER)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์