รายชื่อหุ้นเกิน 5 เด้งในอดีตที่ผ่านมา

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
LegendVI
Verified User
ผู้ติดตาม: 7

รายชื่อหุ้นเกิน 5 เด้งในอดีตที่ผ่านมา

โพสต์ที่ 1

อยากให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ list รายชื่อหุ้นที่เคยขึ้นมาเกิน 5 เด้งในอดีตที่ผ่านมา และ แชร์มุมมองว่ามันขึ้นมาได้อย่างไร บริษัททำยังไง กำไรถึงโตได้ขนาดนั้น ทำให้หุ้นขึ้นมาเกิน 5 เด้งได้
ภาพประจำตัวสมาชิก
romee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 109

Re: รายชื่อหุ้นเกิน 5 เด้งในอดีตที่ผ่านมา

โพสต์ที่ 2

เคยเกินห้าเด้ง แปลว่าตอนนี้ไม่ต้องเกินก็ได้ใช่มั้ยครับ

ถ้าคำตอบคือใช่...งั้นเอาหุ้นแนวดราม่าไป ifec, solar, gl, jas, jts, ล่าสุดก็more -..-

ถ้าหมายถึงว่าตอนนี้ยังเกินห้าเด้ง และคุณภาพบริษัทยังดีอยู่...
ก็พวกหุ้นค้าปลีกทั้งหลาย หรือรพ. นะครับ
อย่าเชื่ออะไรผมนักเลย ผมโชว์โง่บ่อยมาก -..-

"ซื้อที่high ขายที่low Showแต่ดอย ทะยอยcut"
โพสต์โพสต์