ไม่ได้กดติดตามหุ้น แต่ได้รับการแจ้งเตือน

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
drget
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 17

ไม่ได้กดติดตามหุ้น แต่ได้รับการแจ้งเตือน

โพสต์ที่ 1

ไม่ได้กดดาวสีเหลือง แต่ก็มีกระทู้แสดงในปุ่มการแจ้งเตือน
เป็นมาตั้งแต่ทำเว็บใหม่ แก้ไม่หายซักที
ช่วยด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
ภาพไม่ได้ดาวไว้ แต่ก็แจ้งเตือน.jpg
ภาพหุ้นที่ไม่ได้ติดตาม แต่แจ้งเตือน.jpg
MnNutcha
ผู้ติดตาม: 2

Re: ไม่ได้กดติดตามหุ้น แต่ได้รับการแจ้งเตือน

โพสต์ที่ 2

มีปัญหาเหมือนกันเลยครับ ร้อยคนร้อยหุ้นเตือนจากทุกโพส ตอนนี้จะดูเฉพาะหัวข้อที่ติดตามอยู่ยากมากครับ
drget
ผู้ติดตาม: 17

Re: ไม่ได้กดติดตามหุ้น แต่ได้รับการแจ้งเตือน

โพสต์ที่ 3

ของเก่าอะไรที่มันดีอยู่แล้ว ต้องคงไว้
เพียงแค่ปรับปรุงสิ่งที่ไม่ดี และเพิ่มสิ่งใหม่ที่ดีกว่าเข้ามา
ประหยัดเงินในการทำเว็บเยอะ
แต่พวกโปรแกรมเมอร์ เล่นจะเปลี่ยนใหม่หมด เปลืองเงินครับ
สมาชิกเดือดร้อนกันทั่ว ตีเวลาเป็นมูลค่าสมาชิกทั้งหมด น่าจะเป็นหลักล้านครับ
โพสต์โพสต์