ถ้าต้องการขาย พันธบัตรรัฐบาล ขายยังไงที่ไหนครับ?

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
Ent'
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถ้าต้องการขาย พันธบัตรรัฐบาล ขายยังไงที่ไหนครับ?

โพสต์ที่ 1

ถ้าไปขายคืนให้ แบงค์ชาติ ได้ราคาต่ำกว่าหน้าตั๋วเยอะเลย มีอยู่ 1.5 ล้านบาท
TanTai

โพสต์ที่ 2

ขายเท่าไหร่ครับ กี่ปี ดอกเบี้ยเท่าไหร่?
เผื่อผมสนใจครับ
Ent'

โพสต์ที่ 3

ตอบผ่าน PM ไปแล้วครับผม
โพสต์โพสต์