ปุ่มเลิกติดตามหุ้นที่เราติดตามอยู่ตรงไหนครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
drget
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 17

ปุ่มเลิกติดตามหุ้นที่เราติดตามอยู่ตรงไหนครับ

โพสต์ที่ 1

เรียน ท่านผู้บริหารเว็บ
การเปลี่ยนแปลงรูปแบบเว็บทำให้สมาชิกต้องเสียเวลาตีเป็นเงิน 1,000 คน น่าจะหลายล้านบาท
เสียค่าปรับปรุงเว็บมาก ถ้าปรับที่ไม่ดีให้ดี หรือที่ไม่มีให้มี น่าจะประหยัดได้เยอะครับ

มีปัญหาดังนี้ครับ
-ที่มุมบนขวาของจอมีรูปกระดิ่ง ซึ่งเตือนหุ้นที่เราติดตามจากห้องร้อยคนร้อยหุ้น จากเว็บเก่า
-เว็บเก่ามีปุ่มให้เลิกติดตามหุ้นที่เราติดตามอยู่ เว็บใหม่ปุ่มนี้อยู่ตรงไหนครับ

ข่วยชี้แนะด้วยครับ ทุกวันนี้ ใช้งานเว็บลำบาก แย่กว่าเดิมครับ
ขอบพระคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1391

Re: ปุ่มเลิกติดตามหุ้นที่เราติดตามอยู่ตรงไหนครับ

โพสต์ที่ 2

สวัสดีค่ะ

ทีมงานขอแจ้งวิธีเลิกติดตามหุ้น ดังภาพ

ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
drget

Re: ปุ่มเลิกติดตามหุ้นที่เราติดตามอยู่ตรงไหนครับ

โพสต์ที่ 3

หุ้นที่เคยติดตาม แต่ปัจจุบันไม่สามารถเลิกติดตามได้
ยังแสดงใน "บัญชีของฉัน" > "การแจ้งเตือน"
เว็บเก่าสามารถเลือกเลิกติดตามได้ที่หน้านี้ จะเลิกติดตามกี่ตัวก็ได้พร้อมกันตามที่เราเลือก
จึงเรียนมายังท่านเพื่อเสนอโปรแกรมเมอร์ นำฟังก์ชันนี้กลับมาเหมือนเดิม ของที่ดีอยู่แล้วอย่าเอาออก
drget

โพสต์ที่ 4

ดาวสีเหลือง ก็ไม่มี แต่เว็บใหม่ก็ยังติดตามหุ้นตัวนั้นอยู่
จึงเรียนมายังท่านเพื่อโปรดช่วยแก้ไข ให้ด้วยครับ

ปล เมนูใหม่ที่ทำแล้วดี ก็ขอชื่นชมเป็นกำลังใจให้ด้วยครับ
แต่ของที่ดีอยู่แล้ว ขอให้รักษาไว้ครับ
drget

โพสต์ที่ 5

Thai VI Officer เขียน:
จันทร์ ต.ค. 03, 2022 1:33 pm
สวัสดีค่ะ

ทีมงานขอแจ้งวิธีเลิกติดตามหุ้น ดังภาพ

วิธีที่ท่านแจ้ง
ทำแล้ว ก็ยังมีโพสต์ของหุ้นนั้นแจ้งเตือนมาที่กระดิ่งอยู่ครับ
รายละเอียดตามโพสต์ข้างบนครับ
โพสต์โพสต์