เวลาเปิดอ่านคอมเมนต์ในโพสต์มันขึ้น signature ของผู้โพสต์มาด้วยครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
A56657

เวลาเปิดอ่านคอมเมนต์ในโพสต์มันขึ้น signature ของผู้โพสต์มาด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

ขึ้นมาข้างๆแบบนี้ .. ทีแรกมันไม่มีครับ
ซึ่งปกติผมตั้งค่าเป็นไม่ให้แสดงอยู่แล้ว

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: เวลาเปิดอ่านคอมเมนต์ในโพสต์มันขึ้น signature ของผู้โพสต์มาด้วยครับ

โพสต์ที่ 2

สวัสดีค่ะ

ทีมงานได้รับทราบปัญหาและส่งแจ้งทีมพัฒนาระบบเป็นที่เรียบร้อยค่ะ ขอบพระคุณมากๆ นะคะที่แจ้งเข้ามาค่ะ

ขอบคุณค่ะ
(THAI VI OFFICER)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์