รบกวนช่วยสอนวิธีดูโพสล่าสุด ของหุ้นแต่ละตัวหน่อยครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
A71870

รบกวนช่วยสอนวิธีดูโพสล่าสุด ของหุ้นแต่ละตัวหน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

เช่นเราคลิกหุ้น AUCT แล้ว จะทำยังไงให้หน้าที่โพสล่าสุดของหุ้นนี้ขึ้นมาเป็นหน้าสุดท้าย และโพสล่าสุด

รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1328

Re: รบกวนช่วยสอนวิธีดูโพสล่าสุด ของหุ้นแต่ละตัวหน่อยครับ

โพสต์ที่ 2

สวัสดีค่ะ

โดยปกติหากค้นหาชื่อหุ้น ระบบจะนำพาไปหน้าล่าสุดให้อัตโนมัติ และหากต้องการอ่านข้อมูลย้อนหลัง สามารถเปลี่ยนเลขหน้า ที่ต้องการอ่านได้ทันทีค่ะ (ดังภาพ)

(กรุณาเลื่อน Scroll bar มาล่างสุดของเพจ จะพบกับหมายเลขหน้า ค่ะ)
Chang No.Page.png
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
A71870

Re: รบกวนช่วยสอนวิธีดูโพสล่าสุด ของหุ้นแต่ละตัวหน่อยครับ

โพสต์ที่ 3

ThaiVI solve.png

จะรบกวนทีมงาน Thai_VI ช่วยเพิ่มลูกศรชีลง เพื่อไปยังด้านล่างสุดของหน้าด้วยครับ

ดามรูปที่แนบมาครับ
ขอบคุณมากครับ
โพสต์โพสต์