ต่ออายุสมาชิก แต่ส่งใบเสร็จผิดมาให้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
pk8
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

ต่ออายุสมาชิก แต่ส่งใบเสร็จผิดมาให้ครับ

โพสต์ที่ 1

ผมต่ออายุสมาชิกแบบ 5 ปีไป วันที่ 4 สิงหาคม 2565
แต่ใบเสร็จส่งมาให้ผมผิดครับ ที่ส่งมาไม่ใช่ของผมครับ
ช่วยตรวจสอบ และส่งใบเสร็จที่ถูกต้องให้ผมอีกครั้งด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: ต่ออายุสมาชิก แต่ส่งใบเสร็จผิดมาให้ครับ

โพสต์ที่ 2

สวัสดีค่ะ

ในฟังค์ชั่นดังกล่าว ทีมงานได้แจ้งทางฝ่ายพัฒนาให้รับทราบเป็นที่เรียบร้อยนะคะ อย่างไรแล้ว ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงนะคะ และขอบพระคุณที่แจ้งให้ทีมงานรับทราบนะคะ

(THAI VI OFFICER)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์