★𝐓𝐡𝐚𝐢𝐕𝐈.𝐨𝐫𝐠 เว็บไซต์ลุคใหม่ พร้อมให้บริการแล้ว!

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1328

★𝐓𝐡𝐚𝐢𝐕𝐈.𝐨𝐫𝐠 เว็บไซต์ลุคใหม่ พร้อมให้บริการแล้ว!

โพสต์ที่ 1

ThaiVI 650x650.png

𝐓𝐡𝐚𝐢𝐕𝐈.𝐨𝐫𝐠 เว็บไซต์ลุคใหม่ พร้อมให้บริการแล้ว!

รวบรวมข้อมูลการลงทุนยอดนิยมมาปักหมุดไว้หน้าแรก! จัดวางคอนเทนต์ให้เข้าถึงง่าย รวดเร็ว สะดวกสบายยิ่งขึ้น พร้อมฟีเจอร์เด็ดที่ใช้งานได้อย่างง่ายดาย เพื่อตอบโจทย์ความต้องการได้อย่างตรงใจ พร้อมข้อมูลลงทุนเต็มทุกรูปแบบ

• ฟีเจอร์รวมกระทู้ยอดนิยม
• ฟีเจอร์รวมโพสต์ป๊อปปูล่า
• ฟีเจอร์ติดตามหุ้นที่แอบสนใจ
• ฟีเจอร์ติดตามผู้เขียนที่ชื่นชอบ
• ฟีเจอร์อัพเดทข่าวสารต่างๆ เพื่อไม่ให้พลาดทุกความเคลื่อนไหว

และฟีเจอร์อีกมากมายที่รอให้คุณมาร่วมเปิดประสบการณ์ใหม่ในครั้งนี้ด้วยกัน

--------------------------

▐ 𝗦𝘁𝗮𝗿𝘁 𝗡𝗼𝘄!▐ 👇

www.ThaiVI.org
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
finnin
ผู้ติดตาม: 5

Re: ★𝐓𝐡𝐚𝐢𝐕𝐈.𝐨𝐫𝐠 เว็บไซต์ลุคใหม่ พร้อมให้บริการแล้ว!

โพสต์ที่ 2

Thai VI Officer เขียน:
จันทร์ ก.ค. 25, 2022 3:18 pm
ThaiVI 650x650.png
phongphk
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ผมชอบรูปแบบใหม่ ดูดีครับ ทั้งบน Notebook และมือถือครับ :D
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1328

Re: ★𝐓𝐡𝐚𝐢𝐕𝐈.𝐨𝐫𝐠 เว็บไซต์ลุคใหม่ พร้อมให้บริการแล้ว!

โพสต์ที่ 4

สวัสดีค่ะ

ทีมงานขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำ คำติชม เพื่อนำไปพัฒนาเว็บไซต์ต่อไปนะคะ โดยเว็บไซต์ใหม่ของ ThaiVI ยังมี Bug ที่ต้องพัฒนาต่ออีกหลายส่วน อาจจะยังไม่เข้าที่ในขณะนี้ และคำแนะนำของคุณที่ส่งเข้ามานั้น เป็นส่วนสำคัญที่จะช่วยพัฒนาเว็บให้ยกระดับที่ดีขึ้นนะคะ

ไม่ต้องกังวลใจนะคะ ทีมงานกำลังรวบรวมส่งให้ทางคณะกรรมการพิจารณาทุกความคิดเห็นที่แจ้งเข้ามาค่ะ 💛

ขอบพระคุณอีกครั้งนะคะ
(THAIVI OFFICER)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
คาปูร้อน
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

อยากให้สี background เป็นสีกระดาษถนอมสายตาครับ หรือทำแบบให้ปรับเองได้ก็ดี พื้นขาวอ่านนานๆแล้วแสบตาครับ
chavlikit
Verified User
ผู้ติดตาม: 14

โพสต์ที่ 6

รบกวนเปลี่ยน font กลับไปเป็นแบบเดิมด้วยครับ แบบไม่มีหัวแบบนี้อ่านยากมาก พูดจริงๆครับถ้าเป็นแบบนี้ไม่เข้า thaivi แล้วครับ ผมอายุมากแล้วอ่านแล้วงงปวดหัวแบบนี้เลิกอ่านดีกว่า
Sermwit
ผู้ติดตาม: 37

โพสต์ที่ 7

ส่วนตัวคิดว่าฟังก์ชั่นต่างๆอัพเดทให้เข้ากับยุคสมัยเป็นเรื่องที่ดีครับ แต่ผมว่าด้าน user experience มันดูใช้งานไม่ราบลื่นเหมือนเดิม (อารมณ์ประมาณเว็บsetใหม่)
ซึ่งแบบเก่าฟังก์ชั่นไม่เยอะแต่ดูsmoothมากทั้งการอ่านและการตอบ ตั้งแต่เปลี่ยนเว็บมาเลยไม่ได้ตอบเลยครับ หรือถ้าทำเป็นให้เลือกแบบเว็บsetได้ยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณครับ
drget
ผู้ติดตาม: 17

โพสต์ที่ 8

ลบการแจ้งเตือนทำอย่างไรครับ หาปุ่มยกเลิกไม่เจอ ขอบคุณมากครับ
แนบไฟล์
การแจ้งเตือน.pdf
(113.85 KiB) ดาวน์โหลด 3 ครั้ง

ดำ
ผู้ติดตาม: 87

โพสต์ที่ 9

เพิ่มลดขนาดตัวอักษรตรงไหนครับ?
โพสต์โพสต์