"กระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน" หายไป

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
otakung
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

"กระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน" หายไป

โพสต์ที่ 1

เว็บบอร์ด version เก่าจะมีฟังก์ชันนี้อยู่ ผมว่ามันสะดวกดีเวลาจะดูว่ามีกระทู้ใหม่ ๆ อะไรบ้างโดยไม่ต้องเปิดเข้าไปดูทีละห้อง แล้วก็มี mark all as read เพื่อ mark ว่าอ่านหมดแล้ว

version ใหม่นี้มีอะไรที่ใช้แทนกันได้รึเปล่าครับ
tvi326
ผู้ติดตาม: 0

Re: "กระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน" หายไป

โพสต์ที่ 2

เป็นฟังก์ชันที่ใช้อยู่ประจำเหมือนกัน พอไม่มีก็ไปไม่เป็นเลย ปกติถ้าเข้ามาที่ "unread post" จะเห็นโพสต์ใหม่ๆที่เรายังไม่ได้อ่านจากทุกห้อง อยากให้เก็บฟังก์ชันนี้ไว้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1391

Re: "กระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน" หายไป

โพสต์ที่ 3

สวัสดีค่ะ

ทีมงานขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำ คำติชม เพื่อนำไปพัฒนาเว็บไซต์ต่อไปนะคะ โดยเว็บไซต์ใหม่ของ ThaiVI ยังมี Bug ที่ต้องพัฒนาต่ออีกหลายส่วน อาจจะยังไม่เข้าที่ในขณะนี้ และคำแนะนำของคุณที่ส่งเข้ามานั้น เป็นส่วนสำคัญที่จะช่วยพัฒนาเว็บให้ยกระดับที่ดีขึ้นนะคะ

ไม่ต้องกังวลใจนะคะ ทีมงานกำลังรวบรวมส่งให้ทางคณะกรรมการพิจารณาทุกความคิดเห็นที่แจ้งเข้ามาค่ะ 💛

ขอบพระคุณอีกครั้งนะคะ
(THAIVI OFFICER)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
otakung
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ ขอแนะนำอีกอย่างครับ ผมไม่ได้รับ email แจ้งว่าทางทีมงานได้ตอบกระทู้ที่ผมตั้งเลย (กระทู้นี้) ผมเพิ่งเห็นว่ามีตอบตอนที่เข้ามาเช็คเมื่อกี้เลย ตอนแรกนึกว่าคงยังไม่มีใครตอบเลยด้วยซ้ำ ถ้าคนอื่นมาอ่านแล้วต้องกด subscribe ผมเข้าใจได้ครับ แต่สำหรับคนตั้งกระทู้น่าจะ auto subscribe ให้เลยน่าจะดีกว่าครับ
โพสต์โพสต์