อัพโหลดรูปขึ้นกระทู้ไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
prachamote
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 14

อัพโหลดรูปขึ้นกระทู้ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

ผมพยายามจะ upload รูป พอกด upload มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ
พอกด Preview แล้วกด Add Files มันขึ้นว่า Sorry, the board attachment quota has been reached.
ไฟล์รูปประมาณ 500kb ครับ รบกวนทีครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
RnD-VI
ผู้ติดตาม: 609

Re: อัพโหลดรูปขึ้นกระทู้ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

prachamote เขียน:
อาทิตย์ ก.พ. 27, 2022 11:31 pm
ผมพยายามจะ upload รูป พอกด upload มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ
พอกด Preview แล้วกด Add Files มันขึ้นว่า Sorry, the board attachment quota has been reached.
ไฟล์รูปประมาณ 500kb ครับ รบกวนทีครับ
เจอปัญหานี้เหมือนกันครับ ขอสอบถามทาง Admin ว้าต้องดำเนินการแก้ไขอย่างไร
วินัย + แผนการ + ลงรายละเอียด => ขุดหุ้น
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1329

Re: อัพโหลดรูปขึ้นกระทู้ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 3

เรียน ผู้ใช้บริการ

ขณะนี้เว็บไซต์ 𝘄𝘄𝘄.𝘁𝗵𝗮𝗶𝘃𝗶.𝗼𝗿𝗴 อยู่ระหว่างปรับปรุงระบบ
ทำให้ฟังค์ชั่นบางอย่างอาจใช้งานไม่ได้ชั่วคราว
ทางเราจะรีบดำเนินการแก้ไขให้โดยเร็วที่สุด

และหากใช้งานได้ปกติแล้ว จะดำเนินการแจ้งให้รับทราบอีกครั้ง

จึงเรียนมาเพื่อทราบและขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้

ขอบคุณค่ะ
(THAI VI OFFICER)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1329

โพสต์ที่ 4

เรียน ผู้ใช้บริการ

ขณะนี้ฟังค์ชั่นการ "โพสต์ภาพ" สามารถใช้งานได้ตามปกติ เป็นที่เรียบร้อยค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขอบคุณค่ะ
(THAI VI OFFICER)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์