อยากขอคำแนะนำวิธีการ post clip จาก facebook ลงใน webboard ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
RnD-VI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 609

อยากขอคำแนะนำวิธีการ post clip จาก facebook ลงใน webboard ครับ

โพสต์ที่ 1

วินัย + แผนการ + ลงรายละเอียด => ขุดหุ้น
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1332

Re: อยากขอคำแนะนำวิธีการ post clip จาก facebook ลงใน webboard ครับ

โพสต์ที่ 2

สวัสดีค่ะ

โดยปกติจะใช้ฟังค์ชั่นนี้ในการโพสต์วิดีโอค่ะ (ดังภาพแนบ) แต่เนื่องด้วยทาง Facebook มีการอัพเดทข้อมูลอย่างต่อเนื่อง ทำให้ระบบ ThaiVI ยังไม่รองรับได้ชั่วคราว ซึ่งทางทีมงานอยู่ระหว่างการแก้ไขโดยอาจจะใช้เวลาสักระยะนะคะ

และหากดำเนินการแก้ไขให้แล้วเสร็จ จะเรียนแจ้งให้รับทราบอีกครั้งนะคะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และต้องขออภัยในความไม่สะดวก ณ ที่นี้

(วิธีการโพสต์วิดีโอเว็บบอร์ด ThaiVI)

1. กดที่สัญลักษณ์ฟิล์ม

2. จะมีช่องให้ใส่ URL ของวิดีโอ จากนั้นกด OK
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์