รบกวนสอบถามครับ การต่ออายุสมาชิกสามารถต่อล่วงหน้าได้นานเท่าไหร่ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Value Speculator
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 12

รบกวนสอบถามครับ การต่ออายุสมาชิกสามารถต่อล่วงหน้าได้นานเท่าไหร่ครับ

โพสต์ที่ 1

พอดีผมจะครบกำหนด มิ.ย. ปีนี้ สามารถดำเนินการต่ออายุได้ตั้งแต่ตอนนี้เลยรึเปล่าครับ
รู้น้อย แต่อยากได้เยอะๆ เร็วๆ เป็นไปไม่ได้ ตลาดมีช่วงที่ลงแรงๆ ทุกปี และหุ้นผิดราคาก็ไม่ได้มีอยู่ตัวเดียว ไม่ต้องกลัวไม่ได้ซื้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1328

Re: รบกวนสอบถามครับ การต่ออายุสมาชิกสามารถต่อล่วงหน้าได้นานเท่าไหร่ครับ

โพสต์ที่ 2

สวัสดีค่ะ

คุณสามารถต่ออายุสมาชิกล่วงหน้าได้ค่ะ โดยระบบจะยังคงอายุสมาชิกคงเหลือ + ระยะเวลาที่ต่ออายุเข้ามาใหม่ค่ะ

(ขั้นตอนการต่ออายุสมาชิก) 👇

viewtopic.php?p=1574666#p1574666

ขอบคุณค่ะ 💛
(THAI VI OFFICER)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์