แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

ขุมทรัพย์ทางปัญญา แนะนำหนังสือน่าอ่านสำหรับนักลงทุน ทั้งเรื่องหุ้น การลงทุน และอื่นๆ (ท่านที่ยังโพสต์แนะนำไม่ได้ ให้โพสต์แนะนำใน ห้องนั่งเล่น (Miscellaneous เดิม) หรือ ห้อง Value Investing ผู้ดูแลจะย้ายกระทู้และมอบสิทธิ์ให้ท่านครับ)
nnopp
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by nnopp » Thu Jan 13, 2022 10:58 am

ยังมีอยู่ไหมครับ ขอรับด้วยคนครับ
[email protected]

ผมเพิ่งเริ่มลงทุนในหุ้น ขอคำแนะนำจากพี่ๆทุกท่านด้วยครับ

Uma.ph

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Uma.ph » Fri Jan 14, 2022 1:56 pm

รบกวนขอไฟล์ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

gustin

Posts by gustin » Fri Jan 21, 2022 7:12 am

รบกวนขอไฟล์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Post Reply