แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

ขุมทรัพย์ทางปัญญา แนะนำหนังสือน่าอ่านสำหรับนักลงทุน ทั้งเรื่องหุ้น การลงทุน และอื่นๆ (ท่านที่ยังโพสต์แนะนำไม่ได้ ให้โพสต์แนะนำใน ห้องนั่งเล่น (Miscellaneous เดิม) หรือ ห้อง Value Investing ผู้ดูแลจะย้ายกระทู้และมอบสิทธิ์ให้ท่านครับ)
Athiti
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 2
Joined: Wed Dec 30, 2020 1:13 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Athiti » Mon Jun 21, 2021 9:18 pm

รบกวนขอไฟล์ด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

[email protected]



Lannister
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 1
Joined: Mon Apr 12, 2021 9:24 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Lannister » Tue Jun 22, 2021 8:43 am

รบกวนด้วยครับ
[email protected]



AESTHETIC
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 9
Joined: Wed Apr 22, 2015 3:25 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by AESTHETIC » Wed Jul 14, 2021 5:33 pm

รบกวนขอไฟล์ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้่าครับ
[email protected]



Krittee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 71
Joined: Wed Mar 24, 2021 11:02 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Krittee » Thu Jul 29, 2021 11:19 pm

ขอด้วยคนคร้าบ [email protected] ขอบคุณครับ :D

price is what you pay value is what you get


SupatanaT.
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 1
Joined: Mon Dec 07, 2020 2:25 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by SupatanaT. » Sun Aug 01, 2021 4:11 pm

รบกวนขอไฟล์ด้วยครับ ขอบคุณครับ
[email protected]



HeadVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 1
Joined: Tue Jan 05, 2021 11:12 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by HeadVI » Thu Aug 12, 2021 1:42 am

รบกวนขอไฟล์ด้วยคนครับบ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
[email protected]



Prettyboy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 2
Joined: Fri Feb 19, 2021 10:13 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Prettyboy » Wed Aug 18, 2021 7:57 pm

รบกวนขอfileด้วยครับ

[email protected]



donxanxus001
Verified User
Posts: 1
Joined: Sat Aug 21, 2021 1:34 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by donxanxus001 » Sat Aug 21, 2021 7:18 pm

รบกวนด้วยครับ
[email protected]



nalota
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 1
Joined: Wed Jan 13, 2021 8:07 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by nalota » Tue Sep 07, 2021 1:57 pm

ขอไฟล์ด้วยครับ ขอบคุณครับ
[email protected]



User avatar
natdanai.vi
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 19
Joined: Fri Feb 21, 2020 4:13 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by natdanai.vi » Wed Sep 08, 2021 1:39 pm

ขอไฟล์ด้วยคนครับ
ขอบคุณครับ
[email protected]



AESTHETIC
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 9
Joined: Wed Apr 22, 2015 3:25 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by AESTHETIC » Sat Sep 18, 2021 10:24 am

รบกวนขอไฟล์ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
[email protected]



Paewrblue
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 2
Joined: Thu Nov 26, 2020 3:52 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Paewrblue » Tue Sep 21, 2021 11:24 pm

รบกวนขอไฟล์ด้วยคนครับ
[email protected]



Chalompu
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 1
Joined: Wed Feb 17, 2021 3:46 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Chalompu » Wed Sep 22, 2021 9:45 am

รบกวนขอไฟล์ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

[email protected]



Udomdee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 4
Joined: Sat Dec 12, 2020 11:17 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Udomdee » Tue Oct 05, 2021 2:18 pm

รบกวนขอFILEด้วยคนครับ... มือใหม่
[email protected]



kengder
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 1
Joined: Mon Dec 07, 2020 7:56 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by kengder » Thu Oct 07, 2021 7:39 am

รบกวนขอfileด้วยครับ [email protected]



tadisake
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 2
Joined: Wed Aug 04, 2021 7:56 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by tadisake » Sat Oct 09, 2021 1:18 pm

รบกวนขอไฟล์ด้วยครับ ขอบคุณล่วงครับ
[email protected]



naineeno
Verified User
Posts: 1
Joined: Thu Dec 31, 2020 10:27 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by naineeno » Sun Oct 10, 2021 2:01 pm

ขอไฟล์ excel ด้วยครับ
[email protected]



saksopon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 1
Joined: Mon Apr 26, 2021 7:59 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by saksopon » Tue Oct 12, 2021 9:57 pm

รบกวนขอไฟล์ด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
[email protected]



Amarat
Verified User
Posts: 1
Joined: Tue Jul 06, 2021 7:40 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Amarat » Wed Oct 13, 2021 1:26 pm

รบกวนขอด้วยนะครับ
[email protected]



User avatar
TheGoodLife
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 6
Joined: Wed Dec 09, 2020 11:05 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by TheGoodLife » Fri Oct 22, 2021 4:15 pm

รบกวนขอด้วยนะครับ
[email protected]

"INVESTING IS LIKE MARRIAGE YOU CAN'T CHEAT ON IT AND EXPECT IT TO WORK"


PONG.RATTANABUREE
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 1
Joined: Fri Sep 03, 2021 9:13 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by PONG.RATTANABUREE » Sat Oct 30, 2021 9:44 am

รบกวนขอด้วยนะครับ [email protected]



Ittivat
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 2
Joined: Tue Jan 26, 2021 9:46 pm

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Ittivat » Wed Nov 03, 2021 5:28 pm

รบกวนขอด้วยครับผม [email protected]



Jessada Junyanon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
Posts: 1
Joined: Tue Jun 01, 2021 8:21 am

Re: แจก Excel คำนวณ Fair value ครับ

Posts by Jessada Junyanon » Thu Nov 25, 2021 3:39 pm

รบกวนขอไฟล์ด้วยครับ
[email protected]



Post Reply