เพิ่งจ่ายค่าสมาชิกผ่า ผ่านบัตรเครดิตไป แต่ไม่สามารถเข้าห้อง 100 คน 100 หุ้นและห้องอื่นๆได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Paw Patrol
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

เพิ่งจ่ายค่าสมาชิกผ่า ผ่านบัตรเครดิตไป แต่ไม่สามารถเข้าห้อง 100 คน 100 หุ้นและห้องอื่นๆได้ครับ

โพสต์ที่ 1

ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: เพิ่งจ่ายค่าสมาชิกผ่า ผ่านบัตรเครดิตไป แต่ไม่สามารถเข้าห้อง 100 คน 100 หุ้นและห้องอื่นๆได้ครับ

โพสต์ที่ 2

สวัสดีค่ะ

ทีมงานได้ตรวจสอบ พบว่าท่านเป็นสมาชิกสมาคมฯ เป็นที่เรียบร้อยนะคะ ดังนั้น ท่านสามารถเข้าใช้งานห้องร้อยคนร้อยหุ้น ได้ตามปกติค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์