เหมือนปุ่ม reply มันยังไม่ค่อยเสถียรนะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
XO
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 94

เหมือนปุ่ม reply มันยังไม่ค่อยเสถียรนะครับ

โพสต์ที่ 1

ขออภัยครับ ไม่แน่ใจ ควร feedback ตรงไหนจะเหมาะสม
หรือผมเป็นคนเดียวรึเปล่าก็ไม่ทราบครับ :mrgreen:
บางทีก็เหมือน ข้อความมันหายๆไป
อย่าพยายามเข้าใจ จงใช้ความรู้สึก :oops:
Highway_Star
ผู้ติดตาม: 2

Re: เหมือนปุ่ม reply มันยังไม่ค่อยเสถียรนะครับ

โพสต์ที่ 2

มันมีสองปุ่มครับสีแดงมุมล่างซ้าย กดตอบแล้วจะเห็นเหมือนที่ผมตอบนี้
กับอันขวาล่างที่ถ้ากดแล้วจะกลายเป็น sub comment เล็กๆ ใต้ ข้อความที่เรากด
XO

Re: เหมือนปุ่ม reply มันยังไม่ค่อยเสถียรนะครับ

โพสต์ที่ 3

Highway_Star เขียน:
อาทิตย์ ม.ค. 10, 2021 10:29 am
มันมีสองปุ่มครับสีแดงมุมล่างซ้าย กดตอบแล้วจะเห็นเหมือนที่ผมตอบนี้
กับอันขวาล่างที่ถ้ากดแล้วจะกลายเป็น sub comment เล็กๆ ใต้ ข้อความที่เรากด
ขอโทษครับชื่อมันคล้ายๆกัน
ผมหมายถึงปุ่มใหม่ทางขวาครับ
กดอ่านไมไ่ด้บ้าง หายบ้าง
อย่าพยายามเข้าใจ จงใช้ความรู้สึก :oops:
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 74

โพสต์ที่ 4

เพิ่งเห็นนะครับว่ามี
ปกติจะจิ้มล่างซ้าย :mrgreen:
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
vim
ผู้ติดตาม: 23

โพสต์ที่ 5

ปุ่มล่างขวา ผมเปิดอ่านไม่ได้หลายรอบเลยครับ โดยเฉพาะทางมือถือ ปกติก็เลยไม่ได้อ่านเลยเพราะช่วงหลังๆไม่ค่อยได้เข้าเว็บบอร์ดผ่านคอม

อีกปัญหาที่ผมเจอคือเวลาพิมพ์ตอบในมือถือยาวๆ แล้วไม่มีเว้นวรรค บางทีหน้าเว็บมันจะค้างไปเลย ไม่รู้เป็นที่มือถือผมเม็มโมรีน้อยหรือเปล่า
Vi IMrovised
XO

โพสต์ที่ 6

vim เขียน:
อังคาร ม.ค. 12, 2021 5:18 pm
ปุ่มล่างขวา ผมเปิดอ่านไม่ได้หลายรอบเลยครับ โดยเฉพาะทางมือถือ ปกติก็เลยไม่ได้อ่านเลยเพราะช่วงหลังๆไม่ค่อยได้เข้าเว็บบอร์ดผ่านคอม
ครับ ผมเป็นประมาณนั้นบ่อยๆ
กะเจอ reply ตัวเองหาย
romee
ผู้ติดตาม: 109

โพสต์ที่ 7

อีกเรื่องคือ คนที่กดreplyด้านขวา จะไม่สามารถได้รับการกดlikeข้อความ :?:

ดังนั้น ถ้าคนจะเอายอดlikeเพื่อเข้าร่วมกิจกรรมของเวบ อาจจะไม่ตอบใต้ข้อความ แต่จะไปตอบข้อความใหม่เลยนะครับ
อย่าเชื่ออะไรผมนักเลย ผมโชว์โง่บ่อยมาก -..-

"ซื้อที่high ขายที่low Showแต่ดอย ทะยอยcut"
โพสต์โพสต์