อยากทราบว่ามีหุ้นที่คล้ายๆกับBAFS ในตลาดหุ้นเวียดนามไหมครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
popstar
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

อยากทราบว่ามีหุ้นที่คล้ายๆกับBAFS ในตลาดหุ้นเวียดนามไหมครับ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบว่ามีหุ้นที่คล้ายๆกับBAFS ที่เติมน้ำมันเครื่องบิน ในตลาดหุ้นเวียดนามไหมครับ
PKJ
ผู้ติดตาม: 6

Re: อยากทราบว่ามีหุ้นที่คล้ายๆกับBAFS ในตลาดหุ้นเวียดนามไหมครับ

โพสต์ที่ 2

ลองไปดู PetroVietnam transportation (PVT) เป็นหุ้นท่อส่งน้ำมัน เวียดนาม ครับ
popstar
ผู้ติดตาม: 1

Re: อยากทราบว่ามีหุ้นที่คล้ายๆกับBAFS ในตลาดหุ้นเวียดนามไหมครับ

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ
โพสต์โพสต์