ขออภัยทุกท่านที่ผมไม่ได้ reply ตอบขอบคุณ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
XO
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 94

ขออภัยทุกท่านที่ผมไม่ได้ reply ตอบขอบคุณ

โพสต์ที่ 1

ในหลายๆบอร์ดโดยเฉพาะร้อยคนร้อยหุ้น เวลาผมถามอะไร หรือมีคนมาให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์ ผมมักไม่ได้ reply ตอบขอบคุณ

จึงขอชี้แจง และขออภัยล่วงหน้าครับ

แต่ผมจะกด like ให้เสมอนะครับ
แค่ไม่อยากให้บอร์ดรกเกินไปด้วยสิ่งที่ไม่ใช่ข้อมูลครับ หลายๆตัวย้อนหาแล้วหาไม่ค่อยเจอ
อย่าพยายามเข้าใจ จงใช้ความรู้สึก :oops:
โพสต์โพสต์