แชร์บทความดีๆ ที่เหมาะกับสถานการณ์การลงทุนต่างประเทศช่วงนี้ค

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
picatos
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 325

แชร์บทความดีๆ ที่เหมาะกับสถานการณ์การลงทุนต่างประเทศช่วงนี้ค

โพสต์ที่ 1

วันคืนล่วงไปๆ บัดนี้เรากำลังทำอะไรอยู่?
นายมานะ
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 192

Re: แชร์บทความดีๆ ที่เหมาะกับสถานการณ์การลงทุนต่างประเทศช่วง

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ ^^
smallpunk
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: แชร์บทความดีๆ ที่เหมาะกับสถานการณ์การลงทุนต่างประเทศช่วง

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากๆครับ
amornkowa
ผู้ติดตาม: 255

Re: แชร์บทความดีๆ ที่เหมาะกับสถานการณ์การลงทุนต่างประเทศช่วงนี้ค

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ
romee
ผู้ติดตาม: 109

Re: แชร์บทความดีๆ ที่เหมาะกับสถานการณ์การลงทุนต่างประเทศช่วงนี้ค

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณครับ
อย่าเชื่ออะไรผมนักเลย ผมโชว์โง่บ่อยมาก -..-

"ซื้อที่high ขายที่low Showแต่ดอย ทะยอยcut"
โพสต์โพสต์