รบกวนคุณ WEB เล่าประสบการณ์โอมาฮ่าปีนี้ด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Boring Stock Lover
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนคุณ WEB เล่าประสบการณ์โอมาฮ่าปีนี้ด้วยครับ

โพสต์ที่ 31

Raphin Phraiwal เขียน:ขอรบกวนถามพี่เว็บด้วยครับว่าปัจจุบันหุ้น Berkshire Hathaway หุ้นละประมาณกี่ดอลลาร์ครับ
http://finance.yahoo.com/q?s=BRK-A&d=t
นายสต็อก

โพสต์ที่ 32

ประสบการณ์ลงทุน คุณ WEB นี่น่าสนใจจริงๆเลยครับ...

อยากมีโอกาสเป็นผู้ถือหุ้นบริษัทแบบนี้บ้างจัง หุ้น CLASS A
BERKSHIRE HATHAWAY INC. ราคาตั้ง 90,973 เหรียญ/หุ้น!!! :!:

แมงเม่า VI อย่างผมคงต้องนั่งฝันหวานไปก่อนนะครับ
ชาตินี้คงได้มีโอกาสกระทบไหล่ คุณปู่ Buffet กับเค้าบ้าง (ฮะๆ...) :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Oh+

โพสต์ที่ 33

ขอบคุณคุณ WEB ที่มาช่วยแชร์ประสบการณ์ครับ :)
ภาพประจำตัวสมาชิก
OutOfMyMind
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 30

โพสต์ที่ 34

สวัสดีครับ ผมเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ สาวกแนว value อีกคน
ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่โอมาฮ่านะครับ สุดยอดดด
arica
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 35

ขอบคุณมากครับ :D :D :D