ขออนุญาตโพสต์ มีตติ้ง Thai VI เชียงใหม่ ครั้งที่ 23 ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
MACUS
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

ขออนุญาตโพสต์ มีตติ้ง Thai VI เชียงใหม่ ครั้งที่ 23 ครับ

โพสต์ที่ 1

ขออนุญาตโพสต์ข้อมูล มิตติ้งครั้งหน้านะครับ
ต้อนรับ เดือนแห่งการปรับฐาน (อีกแว้ว)

มีตติ้ง Thai VI เชียงใหม่ ครั้งที่ 23

วันอาทิตย์ที่ 1 เม.ย. 60 เวลา 14.00 น

สถาน ที่ : ห้อง 313 ชั้น 3 อาคาร 30 ปี คณะวิศวกรรมศาสตร์ (ตึก 8 ชั้น) (อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงห้องตามสถานการณ์ครับ) มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อยู่ตรงข้ามกับโรงเรียนสาธิต มช. ใกล้ๆกับหอนาฬิกา (ขอขอบคุณพี่ yy มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ)

ทางชมรมขอเป็นเวทีในการ ระบาย สารภาพบาป (ความผิดพลาด) และ พูดคุยเกี่ยวกับกิจการที่สนใจ
หากท่านสมาชิกท่านใดประสงค์จะเพิ่ม Agenda สามารถใช้กระทู้นี้ในการเพิ่มได้ครับ

รบกวนท่านที่มาสังสรรค์ ในการจัดเตรียม ไฟล์ power point present หุ้นที่สนใจคนล่ะ 1 บริษัทครับ

ขอบคุณ พี่ ๆ มา ณ โอกาสนี้ครับ

(ต้องขออภัยด้วยที่ การจัดงาน meeting ครั้งที่ 21-22 ไม่ได้มีการแจ้งในกระทู้ครับ ส่วนใหญ่ชมรมจะสื่อสารกันผ่าน facebook เป็นหลัก กำลังคิดกันว่าจะ facebook live ดีไหม ^^ )
*********\\\ฉันต้องเก่งขึ้น เรียนรู้ตลอดชีวิต///**********
donnyvi
ผู้ติดตาม: 9

Re: ขออนุญาตโพสต์ มีตติ้ง Thai VI เชียงใหม่ ครั้งที่ 23 ครับ

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ

ถ้ามี Link facebook ด้วยจะดีเลยครับ ผมอยู่เชียงใหม่เหมือนกัน จะได้ไปสังสรรค์ด้วย^^
"The Winners .... never Quit, The Quitters .... never Win"
ภาพประจำตัวสมาชิก
atsu
ผู้ติดตาม: 3

Re: ขออนุญาตโพสต์ มีตติ้ง Thai VI เชียงใหม่ ครั้งที่ 23 ครับ

โพสต์ที่ 3

เสียดายจังครับ :( ปกติผมก็ไปเชียงใหม่บ่อยนะครับ แต่ดันไม่เคยตรงวันมีตติ้งซักครั้งเลย
อยากเจอเพื่อนๆที่เชียงใหม่บ้าง เผื่อจะได้มุมมองใหม่ๆ หุ้น(ให้ลอก)ใหม่ๆ :oops:
ครั้งนี้ผมก็ดันซื้อตั๋วกลับวัน ศ ที่ 31 มี.ค. พอดี

ปล. วันที่ 1 เม.ย.60 วันเสาร์นะครับ รบกวนคอนเฟิร์มอีกทีกันเพื่อนๆงง
MACUS
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

atsu เขียน:เสียดายจังครับ :( ปกติผมก็ไปเชียงใหม่บ่อยนะครับ แต่ดันไม่เคยตรงวันมีตติ้งซักครั้งเลย
อยากเจอเพื่อนๆที่เชียงใหม่บ้าง เผื่อจะได้มุมมองใหม่ๆ หุ้น(ให้ลอก)ใหม่ๆ :oops:
ครั้งนี้ผมก็ดันซื้อตั๋วกลับวัน ศ ที่ 31 มี.ค. พอดี

ปล. วันที่ 1 เม.ย.60 วันเสาร์นะครับ รบกวนคอนเฟิร์มอีกทีกันเพื่อนๆงง
ผิดจริง ๆ น่ะแหล่ะคับ เป็นวันอาทิตย์ที่ 2 เม.ย. ครับ

ยังไงถ้าอยากจะนัดเจอกันเป็นกลุ่มย่อย ผมแนะนำว่าลองไป Post เชิญชวนใน กลุ่มใน Facebook ได้ครับ (เป็นกลุ่มเปิดครับ)
" ชมรมนักลงทุนเน้นคุณค่าเีชียงใหม่ (Chiang mai VI) " ครับ
*********\\\ฉันต้องเก่งขึ้น เรียนรู้ตลอดชีวิต///**********
donnyvi
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 5

ตรงกับงานสังสรรค์ VI ประจำปี 2560 ครั้งที่ 1 พอดีเลยคับ

"หุ้น Value ปะทะ หุ้น Growth ลงทุนอย่างไรให้ประสบความสำเร็จ"

ต้องวันหน้าแล้วหละ ไว้ไปเจอกันครับเชียงใหม่ ^^
"The Winners .... never Quit, The Quitters .... never Win"
โพสต์โพสต์