เมล์เตือนเรื่องให้ชำระค่าต่อสมาชิก

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
patriot2551
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เมล์เตือนเรื่องให้ชำระค่าต่อสมาชิก

โพสต์ที่ 1

ได้รับเมล์เตือนเรื่องให้ชำระค่าต่อสมาชิกแต่สงสัยจะลบทิ้งไปโดยไม่ได้ตั้งใจ รบกวนส่งอีกครั้งได้ไหมครับ จะได้รีบโอนเงินไปให้ครับ อย่าเพิ่งตัดออกจากสมาชิกนะคะ ขอบคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1391

Re: เมล์เตือนเรื่องให้ชำระค่าต่อสมาชิก

โพสต์ที่ 2

patriot2551 เขียน:ได้รับเมล์เตือนเรื่องให้ชำระค่าต่อสมาชิกแต่สงสัยจะลบทิ้งไปโดยไม่ได้ตั้งใจ รบกวนส่งอีกครั้งได้ไหมครับ จะได้รีบโอนเงินไปให้ครับ อย่าเพิ่งตัดออกจากสมาชิกนะคะ ขอบคุณมากครับ
เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานได้จัดส่งอีเมลเรื่อง แจ้งเตือน! การเป็นสมาชิกสมาคม Thaivi ของท่าน “หมดอายุ” แล้ว ให้ท่านเป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ
ซึ่งท่านสามารถดำเนินการต่ออายุสมาชิกตามรายละเอียดขั้นตอนที่ทีมงานส่งอีเมลแจ้งให้ทราบ
หรือ สามารถโทรศัพท์สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-619-1355

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์