ใครพอจะมีเกมส์กระแสเงินสดของ Robert(Rich dad)ม่างคับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
mastergmail
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครพอจะมีเกมส์กระแสเงินสดของ Robert(Rich dad)ม่างคับ

โพสต์ที่ 1

สวัสดีคับพี่ๆ ชาวtvi ผมอยากทราบว่า ใครพอจะมีเกมส์กระแสเงินสดของ Robert(Rich dad)ม่างคับ

ปล.ผมน้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ 8)
BHT

โพสต์ที่ 2

http://www.thaivi.com/webboard/viewtopic.php?t=17242

แวะไปดูได้ครับ
mastergmail

โพสต์ที่ 3

ไม่มีตัวโปรแกรมเลยหรอคับ
ผมมีภาพอะ เห็น มีคนขายในบอร์ดนี้อะครับ

ปล.อยากได้ตัวเต็ม ไม่มีครายไห้เลย  :cry:  :cry:
Knott

โพสต์ที่ 4

ผมมีเกมส์ที่เป็นกล่องสำหรับ cashflow 101 version american สั่งซื้อจากต่างประเทศมา ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว และมีเกมส์ electronic สำหรับ cashflow version 2 จำไม่ได้ว่าเป็น 102 หรือ 202 ยังไม่ได้แกะกล่องเลย หากสนใจ PM คุยกันได้ หรือทิ้ง e-mail ไว้ก็ได้ครับ
"Much success can be attributed to inactivity. Most investors cannot resist the temptation to constantly buy and sell."
ภาพประจำตัวสมาชิก
Rocker
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 247

โพสต์ที่ 5

แสดงไม่ได้ไปที่linkที่ BHT ทําเลย

วันนี้ผมเพิ่งจัดให้ชาว TVI ไปเล่นกันมาเองครับ
ถ้าสนใจไปpostชื่อไว้นะเดียวคราวหน้าจัดจะแจ้งให้ทราบอีก
โพสต์โพสต์