สอบถามเสื้อ 10th year Anniversary ThaiVI

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Attackattack
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามเสื้อ 10th year Anniversary ThaiVI

โพสต์ที่ 1

เสื้อโปโล คอปก 10th Anniversary Thaivi มีขายบ้างไหมครับ พอดีเห็นรูปในเว็บไซต์ สวยดี
amornkowa
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 255

Re: สอบถามเสื้อ 10th year Anniversary ThaiVI

โพสต์ที่ 2

ลองติดต่อไปที่สมาคมดู
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1328

Re: สอบถามเสื้อ 10th year Anniversary ThaiVI

โพสต์ที่ 3

เรียน คุณ Attackattack

ท่านสามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมแบบเสื้อสมาคมฯ ตามลิงค์นี้ค่ะ

http://goo.gl/j8e6jo

และทีมงานต้องขออภัยที่ตอบล่าช้าค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
parents
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

เห็นไซ M L หมดไม่ทราบจะมีเมื่อไหร่ครับอยากได้
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1328

โพสต์ที่ 5

jirasakr09 เขียน:เห็นไซ M L หมดไม่ทราบจะมีเมื่อไหร่ครับอยากได้

เรียน ท่านสมาชิก

ทางสมาคมฯ ยังไม่มีนโยบายจะผลิตเพิ่มค่ะ โดยจะจำหน่ายไซต์ที่คงเหลือตามไฟล์ที่แนบให้ก่อนค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์