อยากทราบว่า setsmart มีความจำเป็นใหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
toonmaster
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากทราบว่า setsmart มีความจำเป็นใหมครับ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบว่า setsmart มีความจำเป็นใหมครับ อย่างไร...

ขอบคุณครับ

VI มือใหม่
Nono
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

Re: อยากทราบว่า setsmart มีความจำเป็นใหมครับ

โพสต์ที่ 2

ข้อมูลในsetsmartส่วนใหญ่มีอยู่ในset.or.thอยู่แล้วครับ
เท่าที่เคยใช้มีประโยชน์อยู่บ้างถ้าต้องการข้อมูลงบการเงิน
เป็นexcelย้อนหลัง5ปี(ซึ่งบางบริษัทก็มีให้ที่webบริษัทอยู่แล้ว)
ส่วนตัวคิดว่าเป็นส่วนเสริมแต่ไม่ถึงกับจำเป็น
โพสต์โพสต์