ประกาศการแบ่งกลุ่มหลักสูตรรุ่น 9

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Titon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วมหลักสูตรรุ่น 9

โพสต์ที่ 121

Titon ลำดับที่ 83 ขอสละสิทธิ์ ติดงานสัปดาอบรมพอดี เสียดายมากครับ
SiwakornM
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วมหลักสูตรรุ่น 9

โพสต์ที่ 122

สมัครเรียนครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Linzhi
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 222

โพสต์ที่ 123

ขอแจ้งข่าวดีนะครับ รุ่นนี้จะมี session talk พิเศษอยู่ในวันแรก เรื่องการเลือกหุ้นแบบ vi สายดำซักชม.นึง
เพื่อให้การเลือกหุ้นทำงานกลุ่มของรุ่นมีประสิทธิภาพมากขึ้นนะครับ วิทยากรเป็น vi สายดำทั้งนั้นครับจัดมาเพียบเลยครับ

ดังนั้นถ้าได้กลุ่มแล้ว (ประกาศช่วงต้นเดือนหน้า) เตรียมคิดหุ้นของตัวเองเอาไว้นะครับ
เราจะถกกันเพื่อให้ได้ 10 หุ้นที่เหมาะที่สุดสำหรับทำงานกลุ่มกันครับ
ก้าวช้า ๆ และเชื่อในปาฎิหารย์ของหุ้นเปลี่ยนชีวิต
There is no secret ingredient. It's just you.
Alisa24

โพสต์ที่ 124

สมัครเรียน
wheel_turner

โพสต์ที่ 125

สมัครเรียน
เป้าหมาย มันใหญ่มวาก
International
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 126

ขอสละสิทธิ์ การเข้าอบรมครับ
:(
International
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 127

International ลำดับ ที่ 18 ขอสละสิทธิ์ ครับ
soda

โพสต์ที่ 128

โอนเงินแล้วค่ะทางอีเมล แต่ไม่เห็นมีการยืนยันกลับมาค่ะ อยากทราบว่าถ้าโอนเงินไปแล้วจะมีการยืนยันกลับมาเลยหรือต้องรอ วัน ที่ 2 ตอนประกาศเลยค่ะ(ขอโทษนะค่ะมือใหม่ vi ค่ะ)
kakar0071

โพสต์ที่ 129

ลำดับที่ 93 kakar0071 ขอสละสิทธิ์ครับ ติดธุระสำคัญครับ
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1329

โพสต์ที่ 130

soda เขียน:โอนเงินแล้วค่ะทางอีเมล แต่ไม่เห็นมีการยืนยันกลับมาค่ะ อยากทราบว่าถ้าโอนเงินไปแล้วจะมีการยืนยันกลับมาเลยหรือต้องรอ วัน ที่ 2 ตอนประกาศเลยค่ะ(ขอโทษนะค่ะมือใหม่ vi ค่ะ)

เรียน ท่านสมาชิก

ขณะนี้มีสมาชิกแจ้งข้อมูลเป็นจำนวนมาก ทีมงานจะต้องตรวจสอบตามลำดับการแจ้งมานะค่ะ
เมื่อทีมงานได้รับรายละเอียดและยอดเงินโอนเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จะส่งอีเมล์แจ้งให้รับทราบโดยทันทีค่ะ
ทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวก ณ ที่นี้
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
Itappajjayata

โพสต์ที่ 131

สมัครเรียนครับ
งูน้อย

กำลังเริ่มเล่นหุ้นได้หนึ่งปี จำเป็นไหมที่ต้องเรียน MBA

โพสต์ที่ 132

กำลังเริ่มเล่นหุ้นได้หนึ่งปี จำเป็นไหมที่ต้องเรียน MBA แล้วถ้าไปอบรมร่วมหลักสูตรจะดีขึ้นไหม
Nattapon_Psi

โพสต์ที่ 133

สมัครเรียน