ขอบคุณทีมงานจัดงานสังสรรค์ vi q2/57 ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
teevalue
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

ขอบคุณทีมงานจัดงานสังสรรค์ vi q2/57 ครับ

โพสต์ที่ 1

ขอบคุณอาจารย์นิเวศน์ พี่ตี่ พี่มี่ ที่ให้ความรู้ดีๆ แก่พวกเรา
ขอบคุณคุณบอล และทีมงานเบื้องหลังที่ต้องเตรียมงานอย่างหนักสำหรับสมาชิกเว็บทุกคน
ขอบคุณพี่โจ พี่ชาย พี่เว็บ พี่โยโย่ ที่แบ่งปันความรู้ แบบไม่มีกั๊กหลังงาน ผมเพิ่งลงทุนแบบวีไอมาประมาณ2ปีกว่า อาจไม่ทราบว่างานสังสรรค์ในอดีตเป็นอย่างไร แต่สำหรับงานนี้ผมว่าเจ๋งมากเลยครับ :D
MaiFuen
ผู้ติดตาม: 72

Re: ขอบคุณทีมงานจัดงานสังสรรค์ vi q2/57 ครับ

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณทีมงาน THAIVI ทุกท่าน มากๆครับ

งานนี้นอกได้จากความรู้จากท่านวิทยากร และ พี่ๆที่มาแบ่งปันประสบการณ์ให้น้องๆหลังงานแล้ว
ยังได้ประทับใจกับเค้กวันเกิด อาจารย์นิเวศน์ด้วยครับ
อาจารย์ท่านซึ้งเลย
ผมดูแล้ว ก็ซึ้งตามไปด้วย

ยังมีเกมส์ปริศนาฟ้าแล่บ ช่วยกระตุ้นให้ตื่นในช่วงบ่ายอีกต่างหาก

ครบรส สมบูรณ์แบบครับ
:bow: :bow: :bow: :bow: :bow: :bow:
ภาพประจำตัวสมาชิก
JobJakraphan
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ขอบคุณทีมงานจัดงานสังสรรค์ vi q2/57 ครับ

โพสต์ที่ 3

ขอบพระคุณมากๆครับ :D
TLSS
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณทีมงานมากๆ ครับ งานคร้้งนี้ได้ความรู้ และเปิดโลกการลงทุนมากครับ :D
kraikria
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณทุกท่านสำหรับความรู้ที่มอบให้ และขอบคุณทีมงานที่เสียสละครับ
ไม่ควรลงทุนอะไร ถ้าไม่รู้สึกสบายใจในสิ่งนั้น
wyn
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านด้วยครับ
โพสต์โพสต์