ตาราง Oppday Q2 57 มาแล้วครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
aonanfield
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ตาราง Oppday Q2 57 มาแล้วครับ

โพสต์ที่ 1

ไว้รอติดตามฟัง ผู้บริหาร บริษัทที่สนใจลงทุนกันนะครับ

http://202.44.53.250/setweb.../
ภาพประจำตัวสมาชิก
dino
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 6

Re: ตาราง Oppday Q2 57 มาแล้วครับ

โพสต์ที่ 2

:mrgreen: ขอบคุณครับ :B
1 ซื้อหุ้นของกิจการที่ดี
2 มีกำไรต่อเนื่องไปในอนาคต
3 ซื้อในราคาที่ต่ำกว่ามูลค่าที่แท้จริงของกิจการ
4 ผู้บริหารมีคุณธรรมและความสามารถ
5 และถือมันไว้ ตราบที่มันยังเป็นธุรกิจที่ดีอยู่
                                           วอเรนซ์ บัฟเฟตต์
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 889

Re: ตาราง Oppday Q2 57 มาแล้วครับ

โพสต์ที่ 3

รอบนี้น่าจะมีบริษัทเข้าร่วมสูงสุดเป็นประวัติศาสตร์
กิจกรรมดีๆจากตลาดหลักทรัพย์ ในยุคหุ้นปั่นครองเมือง
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
ภาพประจำตัวสมาชิก
theerasak24
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

เห็นรายชื่อบริษัทใหม่ๆ เข้ามา Oppday พอสมควรครับ สงสัยจะมีอะไรดีๆๆ ไว้รอให้ฟังนะครับ
"เป็นธรรมชาติของมนุษย์ที่จะยังคงทำสิ่งต่างๆ ต่อไปตราบใดที่มันยังให้ความรื่นรมย์และคุณก็ทำมันได้ดี"
โพสต์โพสต์