update file "12 years" อย่างไรครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Palm
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

update file "12 years" อย่างไรครับ

โพสต์ที่ 1

อยากถามว่าผมจะ update financial data ของfile "12-year" ที่คุณครรชิตส่งให้อย่างไรครับ ไม่ใช่ราคานะครับ แต่เป็นข้อมูลการเงิน เช่นรายได้ กำไร
คือผมได้file มันมีข้อมูลอยู่ถึง Q3 2005 เท่านั้น อยากทราบวิธีUPDATEข้อมุลเองนะครับ จะได้ไม่ต้องมาขอให้ส่งFILEให้ ทุกไตรมาส

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์