ชาว VI ลงทุนในทองคำบ้างหรือเปล่าครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
cyberman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ชาว VI ลงทุนในทองคำบ้างหรือเปล่าครับ

โพสต์ที่ 31

wasan_yu เขียน:ในชีวิตไม่เคยคิดลงทุนในทองเลยครับ จนภรรยาพูดว่า " คุณมีเหตุผลของคุณ ฉันมีหัวใจของฉัน...ก็พอแล้ว. " ผมก็เลยต้องทำตามหัวใจครับ :'O
หมายถึงจำเป็นต้องทำตามภรรยา เลยซื้อแพงไปนิดนึงใช่หรือเปล่าครับ
wasan_yu
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: ชาว VI ลงทุนในทองคำบ้างหรือเปล่าครับ

โพสต์ที่ 32

ครับคุณcyberman แต่ผมให้ภรรยาซื้อเฉลี่ยทุกเดือนครับ...(ป.ล.ผมไม่ได้กลัวเมียนะครับ :juju: )
เด็กสระบุรี