ผมเสนอให้ขยายความจุของข้อความ PM เฉพาะสมาชิกสมาคมที่จ่ายเงิน

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
t211369
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผมเสนอให้ขยายความจุของข้อความ PM เฉพาะสมาชิกสมาคมที่จ่ายเงิน

โพสต์ที่ 1

เสนอแนะให้ขยายความจุข้อความ PM เฉพาะสมาชิกสมาคมที่จ่ายเงินบำรุงสมาคม จาก 500 ข้อความ เป็น 5000 ครับ
สมาชิกได้จ่ายเงินไปแล้ว สามารถนำเงินไปปรับปรุง server ได้ครับ คิดว่าน่าจะไม่ต้องใช้ความจุ server เพิ่มขึ้นมากมายนักเพราะเป็นแค่ text ธรรมดาๆ ไม่มีรูปภาพหรือไฟล์แนบ
ภาพประจำตัวสมาชิก
oatty
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: ผมเสนอให้ขยายความจุของข้อความ PM เฉพาะสมาชิกสมาคมที่จ่าย

โพสต์ที่ 2

ถ้าอยากเก็บไว้มากกว่านั้น export เป็น CSV แล้วเปิดดูด้วย excel จะดีกว่าครับ
"ผู้ทรงธรรมนั่นแหละคือผู้ทรงเกียรติ ผู้มีความดีนั่นแหละคือผู้มีทรัพย์ ผู้รู้จักพอนั่นแหละคือมหาเศรษฐี" ว.วชิรเมธี
t211369

Re: ผมเสนอให้ขยายความจุของข้อความ PM เฉพาะสมาชิกสมาคมที่จ่าย

โพสต์ที่ 3

มีแค่ปุ่ม export this view ซึ่งมีผลแค่ subject
ไม่สามารถดึงข้อความ pm ไปเป็น csv ได้ครับ
oatty
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

เพิ่งเห็นเหมือนกันครับ เดี๋ยวรอแอดมินก่อนว่าจะเพิ่มได้หรือเปล่า
"ผู้ทรงธรรมนั่นแหละคือผู้ทรงเกียรติ ผู้มีความดีนั่นแหละคือผู้มีทรัพย์ ผู้รู้จักพอนั่นแหละคือมหาเศรษฐี" ว.วชิรเมธี
โอ@
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 5

ตอนนี้ขยายให้เป็น 1000 messages แล้วนะครับ

ถ้าอยากได้มากกว่า 1000 แนะนำให้สร้าง Folder ครับ แต่ละ Folder ก็จะใส่ได้อีก 1000 ข้อความครับ
_________
t211369

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์