ผมมีปัญหาในการใช้งานเว็บครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Stock Broker
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 1

เดี๋ยวนี้ จะเจอ error บ่อยมากๆ ครับ จะอ่านหนึ่งหน้าผมต้องคอยกด refresh ประมาณ 2-3 หน ทีนี้วันนึงถ้าต้องการคลิกอ่านซัก 10 กระทู้ (ไม่รวมกรณีที่อยากตอบนะครับ) ผมต้องกด refresh ไม่ต่ำกว่า 20-30 หน

เพิ่งมาเป็นช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมานี่แหละครับ ก่อนหน้านี้ไม่เคยเป็นเลยใช้งานได้ดีตลอดมา

ถ้ารู้วิธีแก้ไขปัญหา ขอความกรุณาด้วยครับ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 2

เป็นปัญหาเรื่อง peak load ครับ แก้ง่ายมาก

ต้องใช้ budget ประมาณ 200,000 บาทต่อปีครับ
เพื่อตั้ง server ของตัวเอง

อ้อ และต้องการ unix admin อีกคนครับ
Stock Broker
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

มาแจ้งว่าปัญหาที่เกิดขึ้นหายไปแล้วครับ ตอนนี่ใช้ได้ตามปกติแล้วครับ
Cheng
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:
โพสต์โพสต์