การบริจาคเงินของสมาคมในงานสังสรรค์ VI #Q3

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
GG
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 14

Re: การบริจาคเงินของสมาคมในงานสังสรรค์ VI #Q3

โพสต์ที่ 31

ขออนุโมทนา สาธุ ด้วยคนครับ
How not to be your own worst enemy
ภาพประจำตัวสมาชิก
maxbyte187
ผู้ติดตาม: 0

Re: การบริจาคเงินของสมาคมในงานสังสรรค์ VI #Q3

โพสต์ที่ 32

อนุโมธนาครับ
"มองหาโอกาส ในวิกฤต"
psupas
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 33

ในที่สุด หนึ่งในวัตถุประสงค์หลักของการจัดตั้งสมาคมก็บรรลุผล ด้วยเวลาอันรวดเร็วเกินคาด ขออนุโมทนาด้วยครับ โดยเฉพาะกรรมการ และทีมงานทุกท่าน ที่ทำงานอาสาอย่างเหนื่อยหนัก ขอชื่นชม ให้กำลังใจ และขอบคุณอย่างสูงครับ
tatteerapong
Verified User

โพสต์ที่ 34

อนุโมทนาบุญด้วยคนครับ
JumboA

โพสต์ที่ 35

อนุโมทนาด้วยครับ