อยากถามADMINสัมมนา VI MEETING เสาร์นี้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
JUPERJOE
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

อยากถามADMINสัมมนา VI MEETING เสาร์นี้

โพสต์ที่ 1

พอดีทราบจากรุ่นพี่มาว่า VI MEETING ครั้งนี้ สามาชิก 1 คน พาผู้ติดตามเข้าร่วมได้อีก 1 คน
ไม่ทราบว่าจริงหรือเปล่าครับ กลัวเกิดความเข้าใจผิด เดี๋ยวเก้อกันนะครับ
หรือว่าผมเข้าใจผิดเองครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
oatty
ผู้ติดตาม: 1

Re: อยากถามADMINสัมมนา VI MEETING เสาร์นี้

โพสต์ที่ 2

อ่านช้า ๆ อีกที น่าจะมีคำตอบอยู่
http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=54425
"ผู้ทรงธรรมนั่นแหละคือผู้ทรงเกียรติ ผู้มีความดีนั่นแหละคือผู้มีทรัพย์ ผู้รู้จักพอนั่นแหละคือมหาเศรษฐี" ว.วชิรเมธี
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

Re: อยากถามADMINสัมมนา VI MEETING เสาร์นี้

โพสต์ที่ 3

JUPERJOE เขียน:พอดีทราบจากรุ่นพี่มาว่า VI MEETING ครั้งนี้ สามาชิก 1 คน พาผู้ติดตามเข้าร่วมได้อีก 1 คน
ไม่ทราบว่าจริงหรือเปล่าครับ กลัวเกิดความเข้าใจผิด เดี๋ยวเก้อกันนะครับ
หรือว่าผมเข้าใจผิดเองครับ
ไม่ใช่ค่ะ เข้าใจผิดค่ะ พาผู้ติดตามได้ 1 คนหมายถึงจองเผื่อผู้ติดตามได้ คือได้ลงชื่อจองของตัวเอง 1 ที่และจองเผื่อผู้ติดตามอีก 1 ที่ และชำระเงิน 2 ที่ มาเรียบร้อยแล้วค่ะ
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 4

สามารถเช็ครายชื่อสมาชิกที่จองและโอนเงินเรียบร้อยแล้วได้ในกระทู้ ประกาศรายชื่องานสังสรรค์ ด้านบนได้เลยนะคะ
JUPERJOE
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณครับผม
โพสต์โพสต์