**โอนเงิน"งานสังสรรค์Q3"และตรวจสอบรายชื่อ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

**โอนเงิน"งานสังสรรค์Q3"และตรวจสอบรายชื่อ

โพสต์ที่ 1

อย่าลืมโอนเงิน"งานสังสรรค์Q3"ก่อนวันที่ 17 พ.ย.นี้เท่านั้นนะจ๊ะ ถึงจะได้ใช้สิทธิ์สมาชิก
ถ้าหลังจากวันที่ 17 ต้องชำระราคาปกติ ไม่ใช่สมาชิกนะ เดี๋ยวจะเสียสิทธิ์ค่ะ
:D
ภาพประจำตัวสมาชิก
dino
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: **โอนเงิน"งานสังสรรค์Q3"ก่อนวันที่ 17

โพสต์ที่ 2

:mrgreen: อิอิ โอนแย้วจ้าาา
1 ซื้อหุ้นของกิจการที่ดี
2 มีกำไรต่อเนื่องไปในอนาคต
3 ซื้อในราคาที่ต่ำกว่ามูลค่าที่แท้จริงของกิจการ
4 ผู้บริหารมีคุณธรรมและความสามารถ
5 และถือมันไว้ ตราบที่มันยังเป็นธุรกิจที่ดีอยู่
                                           วอเรนซ์ บัฟเฟตต์
Paul VI
ผู้ติดตาม: 68

Re: **โอนเงิน"งานสังสรรค์Q3"ก่อนวันที่ 17

โพสต์ที่ 3

งานวันเสาร์ที่ 24/11 นี้ ทางสมาคมจะได้มอบเงินบริจาคเพื่อช่วยเหลือสังคมครับ

1 ในมูลนิธิที่เราจะบริจาคคือ ศิริราชมูลนิธิ ครับ

เนื่องในโอกาสนี้เลยขอประชาสัมพันธ์ล่วงหน้า เชิญชวนสมาชิกทุกท่านร่วมบริจาคให้ผู้ป่วยและเพื่อการแพทย์ การศึกษา สามารถนำไปหักลดหย่อนภาษีได้ด้วยครับ
Linzhi
ผู้ติดตาม: 222

โพสต์ที่ 4

รีบ ๆ โอนจะได้ไปคุยไปร่วมทำบุญกันครับ :mrgreen:
q นี้บรรยากาศสบาย ๆ รับบรรยากาศตลาดที่ผันผวนครับ
ก้าวช้า ๆ และเชื่อในปาฎิหารย์ของหุ้นเปลี่ยนชีวิต
There is no secret ingredient. It's just you.
picatos
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 325

โพสต์ที่ 5

Paul VI เขียน:งานวันเสาร์ที่ 24/11 นี้ ทางสมาคมจะได้มอบเงินบริจาคเพื่อช่วยเหลือสังคมครับ

1 ในมูลนิธิที่เราจะบริจาคคือ ศิริราชมูลนิธิ ครับ

เนื่องในโอกาสนี้เลยขอประชาสัมพันธ์ล่วงหน้า เชิญชวนสมาชิกทุกท่านร่วมบริจาคให้ผู้ป่วยและเพื่อการแพทย์ การศึกษา สามารถนำไปหักลดหย่อนภาษีได้ด้วยครับ
อนุโมทนาด้วยครับ

วันเกิดผมกับแฟนที่ผ่านมา ได้มีโอกาสเข้าไป รพ ศิริราช เพื่อเข้าไปบริจาคมูลนิธินี้ ระหว่างเดินกลับ เลยรู้ว่าที่ศิริราชมีมูลนิธิอื่นที่น่าสนใจอีกมาก เช่น มูลนิธิโรคมะเร็ง มูลนิธิโรคไต เป็นต้น ใครสนใจก็แวะไปบริจาคได้นะครับ

อ้อ อีกเรื่องหนึ่ง วันก่อนเห็นใน facebook ว่าทางสภากาชาดตอนนี้ขาดแคลนเลือดอย่างหนัก จึงอยากจะของเชิญชวนเพื่อนๆ ที่สุขภาพแข็งแรง และมีเวลา ช่วยกันไปบริจาคกันครับ

เค้าว่ากันว่า การให้ทานเป็นอวัยวะเป็นสิ่งที่ทำได้ยาก และได้กุศลมาก หากใครมีโอกาสได้ทำทานแบบนี้ เป็นเรื่องที่น่ายินดีอย่างยิ่ง ก็ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
วันคืนล่วงไปๆ บัดนี้เรากำลังทำอะไรอยู่?
preedee17
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

โอนไปแล้ว กำลังจะมาบอกว่าติดธุระ อาจไปไม่ทัน ขอโอนสิทธิ์ให้ท่านอื่น
แต่พอมาเห็นว่าเป็นการร่วมทำบุญ งั้นไม่โอนสิทธิ์แล้วครับ ไปไม่ทันก็ไม่เป็นไร
kongkang

โพสต์ที่ 7

ท่านใดโอนเงินแล้วช่วยเช็ครายชื่อก่อนถึงวันงานด้วยนะว่ามีชื่อรึเปล่า
najar

Re: **โอนเงิน"งานสังสรรค์Q3"และตรวจสอบรายชื่อ

โพสต์ที่ 8

ขอยกเลิกนะครับ
autodust

Re: **โอนเงิน"งานสังสรรค์Q3"และตรวจสอบรายชื่อ

โพสต์ที่ 9

เศร้า เพิ่งเข้ามาเจอ
เลยไม่ได้ไปร่วมงาน เสียดายมากมาย
โพสต์โพสต์