เข้าห้องไม่ใด้ครับ "ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ)"

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Noobie26
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เข้าห้องไม่ใด้ครับ "ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ)"

โพสต์ที่ 1

"Not until just before dawn do people sleep best; not until people get old do they become wise."
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 84

Re: เข้าห้องไม่ใด้ครับ "ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคม

โพสต์ที่ 2

ไม่ทราบว่าสมัครเป็นสมาชิกสมาคมแล้วหรือยัง
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
suwitk
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: เข้าห้องไม่ใด้ครับ "ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคม

โพสต์ที่ 3

สมัครสมาชิกแล้วนานแค่ใหนครับถึงจะเข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นได้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1329

โพสต์ที่ 4

suwitk เขียน:สมัครสมาชิกแล้วนานแค่ใหนครับถึงจะเข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นได้ครับ
สำหรับท่านที่สมัครมา หลังวันที่ 29 กันยายน 2555 ทางเจ้าหน้าที่จะใช้เวลาดำเนินการ และติดต่อกลับภายใน 4-5 วัน
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
nadeethongdum

โพสต์ที่ 5

เข้าดูหุ้นไม่ได้เลยครับ
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 6

nadeethongdum เขียน:เข้าดูหุ้นไม่ได้เลยครับ
ต้องสมัครสมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า ก่อนค่ะ
Noobie26

โพสต์ที่ 7

ผมเป็น VI ตั้งแต่ 2008 ครับ

ตอนนี้ตอนกดมีขอมูนนี้ขึ้นหน้าจอครับ

"You do not have the required permissions to read topics within this forum."
"Not until just before dawn do people sleep best; not until people get old do they become wise."
pakhakorn

โพสต์ที่ 8

Noobie26 เขียน:ผมเป็น VI ตั้งแต่ 2008 ครับ

ตอนนี้ตอนกดมีขอมูนนี้ขึ้นหน้าจอครับ

"You do not have the required permissions to read topics within this forum."
จากสมาชิกเว็บthaivi เดิม(สมาชิกทั่วไป)
ปัจจุบันมีการจัดตั้งเป็นสมาคม จึงมีการรับสมัครเป็น สมาชิกสมาคม เพิ่ม

ปัจจุบันจึงมีสมาชิกทั้งสองประเภทเข้ามาใช้เว็บนี้ และมีข้อแตกต่างการใช้เว็บนี้ของสมาชิกแต่ละประเภทด้วย

ลองดูรายละเอียดเพิ่มจาก

***ประกาศสำคัญสำหรับสมาชิก thaivi.org โปรดอ่านทุกท่าน***

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=53477

หรือรายละเอียดเพิ่มเติมอื่นๆ ดูจากประกาศต่างๆอีก ที่อยู่ด้านของห้อง Value Investing นี้ได้ ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Shinning

โพสต์ที่ 9

ผมส่งใบสมัครกับโอนเงินไปวันนี้ ตอนนี้ก็ยังรอเจ้าหน้าที่คอนเฟิร์มอยู่ครับ
ยอดผมมีเศษหน่วยเฉพาะ คาดว่าไม่น่าจะซ้ำทันอื่น
This too, shall pass
โพสต์โพสต์