ทำ Link ไป web อื่นทำยังไงครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
drchatri
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ทำ Link ไป web อื่นทำยังไงครับ

โพสต์ที่ 1

ทำ Link ไป web อื่นเวลา post กระทู้ขั้นตอนอย่างไรครับ :o
กล้วยทอด

Re: ทำ Link ไป web อื่นทำยังไงครับ

โพสต์ที่ 2

เห็นคนอื่นทำลูกเล่นอะไรแปลกๆ
ก็ลอง quote ดูว่าเค้าเขียนยังไงก็ได้นี่คะ
ไม่ค่อยอยากทำอะไรเป็นแล้ว ชักเริ่มติด

เวปบอร์ดสำเร็จรูป ก็น่าจะหลักการไม่ค่อยต่างกันมากนัก
ดู link ข้างล่าง แล้วลองเล่นดูนะ
http://www.taladhoon.com/taladhoon/yabb ... eadid=7007
..สักวันจะเก่งเหมือนพี่บ้าง..
drchatri

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณ ครับคุณกล้วยทอด นางฟ้าผู้ใจดี :bow:
drchatri

โพสต์ที่ 4

เอ่อ..คุณ กล้วยทอดครับ สงสัยอีกอย่างครับ ชอบตัวการ์ตูนด๊กดิ๊กนั่นจัง แต่ดูแล้วเหมือนอะไรบางอย่างที่ทำให้เหงื่อตกจริงๆ :lol:
กล้วยทอด

โพสต์ที่ 5

drchatri เขียน:เอ่อ..คุณ กล้วยทอดครับ สงสัยอีกอย่างครับ ชอบตัวการ์ตูนด๊กดิ๊กนั่นจัง แต่ดูแล้วเหมือนอะไรบางอย่างที่ทำให้เหงื่อตกจริงๆ :lol:
เพิ่งอ่านเจอค่ะ เปลี่ยนรูปแล้วค่ะ
เผื่อจะอยากเก็บไว้

รูปภาพ
..สักวันจะเก่งเหมือนพี่บ้าง..
ล็อคหัวข้อ