สงสัยต้องชวนชาวตลาดหุ้นดอดคอม มาพึ่งเวปนี้แล้ว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 36

สงสัยต้องชวนชาวตลาดหุ้นดอดคอม มาพึ่งเวปนี้แล้ว

โพสต์ที่ 1

:lol: เพราะดูดู พวกนักเก็งกำไรเขากำลังจะยึดที่มั่นสำคัญได้แล้ว
:lol: :lol: เอ...ผมจะมาโม้ประจำที่นี่ เจ้าถิ่นเขาจะว่าไหม......น้อ
:lol: :lol: :lol: อยากตามหลายๆคนเขามาด้วยจะได้คุยกันมากกว่านี้
Mon money
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 2

ไม่เห็นมีใครเป็นเจ้าถิ่นนี่ครับพี่ปรัชญา เห็นมีแต่พี่ๆน้องๆที่มีอุดมการณ์คล้ายคลึงกันครับ :wink:
ปรัชญา

โพสต์ที่ 3

[quote="Mon money"]

อย่างนั้นก็ขอเข้ามาทุกวันนะครับ
หากผมผิดพลาดประการใด
ก็ขอความกรุณาแนะนำตักเตือนด้วย
หากล่วงเกิน ก็ขอ....นะครับ :lol: :lol: :lol:
Mon money
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 4

พี่ปรัชญาก็ว่าเกินไปผู้น้อยมิกล้าครับ ผมว่าเรามาร่วมกันแชร์ประสบการณ์กันดีกว่า แบ่งปันสู่เพื่อนๆที่กำลังหาความรู้กันครับ ผมเองเมื่อแรกปีกงอกและเกรียมหายไปแล้วคิดว่าคราวนี้ใจคงแข็งพอที่จะไม่มีอีกแล้ว
ปรัชญา

โพสต์ที่ 5

น่าเสียดายนะครับ
วันชุมนุมVIผมไม่ได้ไป
ไม่งั้นคงคุยกันสนุก กว่านี้
ผมดูรูปแล้ว ผมรู้จักน้องyoyo
คนเดียว เพราะเคยเจอตอนประชุมผู้ถือหุ้นครับ

แต่ถ้าคุยกันแล้วถ่ายรูปมาลง
ผมไม่ไหวครับ
เดี๋ยวโจรทย์จำได้ยุ่งแน่เลย
(ล้อเล่นครับ)
thanwa
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 6

ขอมาแวะทุกวันด้วยคนครับ ชอบอ่านคุณปรัชญาและคุณ Mon Money โต้ตอบกัน ได้ความรู้ดีครับ
CK
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 7

ตอนนี้ผมก็เหยียบเรือสองลำเหมือนพี่ปรัชญาครับ รู้สึกว่าที่นี่เงียบสงบดี เป็น sanctuary ตอนหุ้นขึ้นระเบิดเถิดเทิง
Meeja
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 8

ฟังเฮีย Mon money เรียกตัวเองว่าน้องมาหลายๆ กระทู้แล้ว
รู้สึกดีใจที่มีผู้มีประสบการณ์หลายคนมาช่วยแบ่งความรู้ให้ครับ

พอดีไม่เคยเก็งกำไร และไม่คิดจะเก็งด้วย เลยไม่รู้รสชาติเลยว่าเป็นอย่างไร
แต่ผมว่าดีแล้วล่ะ

ด้วยความเคารพ
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 9

กระผมรู้สึกดีใจมากๆเลยครับที่ทั้งพี่ปรัชญาและพี่ckให้ความสนใจเข้าร่วม และผมก็ได้อ่านที้งกระทู้ของพี่ทั้งสองโดยส่วนตัวผมชอบกระทู้ของพี่ทั้งสองคนมากๆครับ :D และผมสัญญาว่าจะดำเนินการเพื่อพัฒนาต่อๆไปนะครับ :) :o :D :mrgreen:
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 161

โพสต์ที่ 10

เริ่มคึกคักบ้างแล้ว
ผมก็มาด้วยคน
ถ้าเวป taladhoon เป็นทอคโชว์
ที่สินธรเป็นละครหลังข่าว
ที่นี่จะเป็นอะไรดีหว่า
ผมว่าเป็นข่าวรอบเย็นละกัน ผมดูประจำเหมือนกัน
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 11

ยังดีนะเป็นข่าวรอบเย็นไม่ใช่ข่าวภาคค่ำ เห็นตอนแรกบอกว่าเป็นห้องสมุดไม่ใช่เหรอน้องyoyo :lol: เอถ้างั้นเป็นรายการคุยกับนายกดีไหม :lol:
ปรัชญา

โพสต์ที่ 12

[quote="genie"]
คิดถึงทุกคนครับ มาคนเดียหรือเปล่าน้อ
ล็อคหัวข้อ