ขอสอบถามเรื่องจอคอมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Trin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ผมสมัครสมาชิกใหม่ครับ :D  พอดีเห็นหัวข้อนี้ ผมมีปัญหาเล็กน้อยครับ

คือจอคอมผม สีแดงหายครับ :?

ไม่ทราบว่าซ่อมได้ไหมครับ

หรือซื้อจอใหม่ดีกว่าครับ  :?:

ถ้ามีคนทราบขอความกรุณาด้วยครับ :D
Don't squabble about the milk:meanness shows itself in trifles.
thanwa
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 2

สงสัยถามผิดห้องครับ น่าจะถามใน Misc มากกว่า

อืม.. ไหนก็หลงเข้ามาในห้องนี้แล้ว ผมตอบแทนว่า ไปซื้อจอใหม่ที่ IT City ได้ทุกสาขาครับ ห้ามซื้อที่อื่นครับ ฮา
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 159

โพสต์ที่ 3

สงสัยเห็นชื่อ IT เลยนึกว่าเป็นห้องตอบปัญหาคอมพิวเตอร์ซะงั้น
Trin

โพสต์ที่ 4

yoyo เขียน:สงสัยเห็นชื่อ IT เลยนึกว่าเป็นห้องตอบปัญหาคอมพิวเตอร์ซะงั้น
ผมคิดว่าเป็นห้อง เกี่ยวกับคอมครับ ปล่อยไก่ซะแล้ว  
:oops:  :oops:  :oops:  :oops:  :oops:  :oops:

ขอบคุณนะครับ สำหรับคำแนะนำ แต่ผมว่าเขาขายของแพงครับ ร้านทำซะใหญ่ค่าที่ต่อเดื่อนต้องแพงแน่ ผมเดินดูไม่เคยซื้อครับ  :twisted:  :twisted:
Don't squabble about the milk:meanness shows itself in trifles.
hari_seldon

โพสต์ที่ 5

เปลี่ยนเป็นจอ LCD สิครับ จ๊าบ
Success is not Final; Failure is not Fatal;
It's the courage to continue that counts.
hari_seldon

โพสต์ที่ 6

[quote="Trin"]ขอบคุณนะครับ สำหรับคำแนะนำ แต่ผมว่าเขาขายของแพงครับ ร้านทำซะใหญ่ค่าที่ต่อเดื่อนต้องแพงแน่ ผมเดินดูไม่เคยซื้อครับ
Success is not Final; Failure is not Fatal;
It's the courage to continue that counts.
ภาพประจำตัวสมาชิก
nano

โพสต์ที่ 7

ร้านซ่อมทีวีซ่อมได้ครับ    ภาคสีมีปัญหา    ให้เขาประเมินราคาดู

คิดว่าค่าซ่อมไม่กี่ร้อยบาทหรอก     หากแพงมากก็ซื้อใหม่
Trin

โพสต์ที่ 8

[quote="nano"]ร้านซ่อมทีวีซ่อมได้ครับ
ล็อคหัวข้อ