Title ขอสั้นๆ หน่อยได้ไหมครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Title ขอสั้นๆ หน่อยได้ไหมครับ

โพสต์ที่ 1

ที่ title ของเว็บ มันเป็นคำว่า
Thai Value Investor Webboard :: View topic -.............
เวลา search ที่ google แล้ว มันจะไม่เห็นหัวข้อนะครับ
ตัวอย่าง ผลลัพท์จาก google
Thai Value Investor Webboard :: View topic - สมาชิก ...
Thai Value Investor Webboard :: View topic - ผมคิดว่า ...
อ่านแล้วยังไม่รู้ครับว่าพูดถึงเรื่องอะไร

อยากให้แก้ให้สั้นๆ หน่อยอะครับเช่น
Thai Value Investor ...

หรือเอา หัวข้อกระทู้ขึ้นก่อนก็ได้เช่น
...Thai Value Investor
ล็อคหัวข้อ