จ่ายเงินซื้อหนังสือแล้วแต่ยังไม่ได้รับหนังสือ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
thanach12
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

จ่ายเงินซื้อหนังสือแล้วแต่ยังไม่ได้รับหนังสือ

โพสต์ที่ 1

ผมจ่ายเงินซื้อหนังสือbeating the streetแล้วเมื่อ 28/9/48แต่ยังไม่ได้รับหนังสือฯ ใครพอทราบบ้างจะสามารถติดต่อใคร ที่ใหน ที่จะติดตามเรืองได้บ้าง ถ้าทราบ กรุณา e-mail : [email protected] จะขอบคุณมาก
5/10/48
ภาพประจำตัวสมาชิก
สามัญชน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 46

โพสต์ที่ 2

ติดต่อคุณ web ครับ

ลองpmไปสิครับ
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
ล็อคหัวข้อ