***Download ใบสมัคร สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า(ประเทศไทย)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1391

Re: ***Download ใบสมัคร สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า(ประเทศ

โพสต์ที่ 1

.
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
kkui2012
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ***Download ใบสมัคร สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า(ประเทศ

โพสต์ที่ 2

ผมดาวน์โหลดมาแล้วเปฺดไม่ได้ครับไม่ทราบว่าทำผิดขั้นตอนหรือเปล่า
natcha_pra

โพสต์ที่ 3

:D
support

โพสต์ที่ 4

ถ่ายรูปส่งเมลใด้ไหมครับ
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1391

โพสต์ที่ 5

support เขียน:ถ่ายรูปส่งเมลใด้ไหมครับ

เรียน ท่านสมาชิก

สามารถถ่ายรูปใบสมัครสมาชิก และเอกสารอื่นๆ ได้ค่ะ โดยให้ถ่ายรูปในขนาด A4
ไม่ตัดส่วนใดส่วนหนึ่งออกจากใบสมัครหรือเอกสารอื่นๆ ค่ะ และส่งหลักฐานทั้งหมด
มาที่ [email protected]

ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม 02-619-1355 วันจันทร์-วันศุกร์ 9.00 - 18.00 น.
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
super2007

โพสต์ที่ 6

ยังใช้ระเบียบเดิมอยู่ใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ
(จะสมัครแล้วครับ)
นักลงทุนระยะยาวเท่านั้น
รูปภาพ
โพสต์โพสต์