แจ้งปัญหาการใช้งาน Thaivi.org

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
wasawat
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

แจ้งปัญหาการใช้งาน Thaivi.org

โพสต์ที่ 1

พอ Login แล้ว ไปเปิด ร้อยคนร้อยหุ้น Search หาบริษัท แล้ว Clck "go" หรือ กด Enter / และเมื่อ Click "Home" ในเมนูด้านบน = จะถูกระบบ Logout ออกมา แล้วไปขึ้นหน้า 1 ของบริษัทนั้น (ถ้ากด Home จะกลับมาขึ้นหน้า Board ไม่ได้ไปหน้าแรก Thaivi) โดยที่ Menu ด้านบนจะขึ้นให้ Login ใหม่
ลองเปิด Board อื่นๆ ไม่เป็น
รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
bigissue
ผู้ติดตาม: 1

Re: แจ้งปัญหาการใช้งาน Thaivi.org

โพสต์ที่ 2

ปัญหาเดียวกันเลยครับ
PIMNIPAC
ผู้ติดตาม: 1

Re: แจ้งปัญหาการใช้งาน Thaivi.org

โพสต์ที่ 3

รบกวนถามหน่อยค่ะ คือปกติ Post ข้อความได้ แล้ววันนี้ก็ตั้งใจว่าจะไปจองสัมมนา ก็กด Submit แต่ทำไมหาชื่อตัวเองไม่เจอค่ะ เป็นไปได้ไหมค่ะ ว่าคนเข้ามาเยอะมากเลยทำให้จองไม่สำเร็จข้อความเราเลยไม่ไปโชว์ใน Board เข้าตั้งแต่ 9.00 โมง แล้ว Post หาไม่เจอ ก็ลอง Post ใหม่แต่ก็ยังไม่เจอค่ะ ทำไงดีค่ะ มันเป็น Technical Problem หรือป่าวค่ะ เพราะเพื่อนก็เจอปัญหาเดียวกัน สงสัยอดไปสัมมนาแล้วละค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
โพสต์โพสต์