รบกวนพี่ๆ ครับ webไหนแสดงราคาย้อนหลัง20ปีของ warmart ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
lipton
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนพี่ๆ ครับ webไหนแสดงราคาย้อนหลัง20ปีของ warmart ครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนพี่ๆ ครับ คืออยากทราบว่า webไหนแสดงราคาย้อนหลัง20 ปีของ warmart ครับ

ขอบคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Linzhi
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 227

Re: รบกวนพี่ๆ ครับ webไหนแสดงราคาย้อนหลัง20ปีของ warmart ครั

โพสต์ที่ 2

http://www.google.com/finance?q=wmt

timeframe กดเลือกไปที่ All นะครับ
ก้าวช้า ๆ และเชื่อในปาฎิหารย์ของหุ้นเปลี่ยนชีวิต
There is no secret ingredient. It's just you.
JUMP
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: รบกวนพี่ๆ ครับ webไหนแสดงราคาย้อนหลัง20ปีของ warmart ครั

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับพี่ Linzhi, แล้วถ้าเป็นราคาของตัวอื่นใน set เราล่ะครับ มีหรือเปล่าครับ?
สติ รู้ตัว, ปัญญา รู้คิด.
siamkrub
Verified User

โพสต์ที่ 4

สุดยอดขั้นเทพจริงๆ จะมีซักกี่บริษัทในโลกที่กราฟมีแต่พุ่งขึ้นตลอด ไม่มีเทรนขาลง แม้แต่ปีเดียว สุดยอดจริงๆ :D
Linzhi
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 227

โพสต์ที่ 5

JUMP เขียน:ขอบคุณครับพี่ Linzhi, แล้วถ้าเป็นราคาของตัวอื่นใน set เราล่ะครับ มีหรือเปล่าครับ?
ผมใช้ efinance ครับ ชอบ bloomberg ก็ใช้ได้ครับ
ก้าวช้า ๆ และเชื่อในปาฎิหารย์ของหุ้นเปลี่ยนชีวิต
There is no secret ingredient. It's just you.
โพสต์โพสต์