การจัดตั้งสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่าฯ และดาวน์โหลดใบสมัคร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
firewalker
Verified User

Re: การจัดตั้งสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย) และการรับส

Posts by firewalker » Fri Jun 29, 2012 2:33 pm

โชคดีจังกลับมาจากตปทพอดี...
ขอสมัคร 5 ปีเลยครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

julin

Re: การจัดตั้งสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย) และการรับส

Posts by julin » Fri Jun 29, 2012 6:45 pm

รอไปสมัครที่งานเลยค่ะ ไม่เสียดายเงินเลย ค่าสมัครห้าร้อย บาทกับความรู้ที่สามารถทำเงินได้อย่างมากมาย
ดีใจนะคะที่มีสมาคม จะได้ไปแวะเวียน ไปหาความรู้ คุยกับคนภาษาเดียวกัน

o-bo-ja-ma

Posts by o-bo-ja-ma » Fri Jun 29, 2012 8:53 pm

อยากให้ mod แจ้งให้ทราบ แยกเป็นกระทู้ต่างหาก แล้ว lock ไว้ชั่วคราวในกรณีที่เปิดให้สมัครช่องทางอื่นครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด ไม่สะดวกที่จะไปที่กทม. เป็นอย่างยิ่งครับ

ปล. กลัวทั้งหลงทาง และเสียค่าปรับให้ตำรวจครับ เคยโดนเมื่อหลายปีมาแล้ว :oops:

harikung
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Posts by harikung » Fri Jun 29, 2012 10:11 pm

สรุปว่านอกจากวันที่1 กค.ที่เปิดรับสมัคร ต้องรอเวปแจ้งอีกทีใช่มั้ยครับว่าจะสมัครไปรษณีย์ ทางinternet หรือทางอื่นๆได้อย่างไร พอดีจะไปวันที่1นี้ก็กลัวคนจะเยอะน่ะครับ หรือสามารถไปสมัครที่สมาคมได้เลยในวันที่7ที่สมาคมเริ่มเปิดทำการ พอดีเป็นคนสันโดด โลกส่วนตัวสูงน่ะครับ ไม่ค่อยชอบคนเยอะๆ :oops: :oops:

นักเลงคีย์บอร์ด4.0

chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์

Posts by chatchai » Fri Jun 29, 2012 11:41 pm

harikung wrote:สรุปว่านอกจากวันที่1 กค.ที่เปิดรับสมัคร ต้องรอเวปแจ้งอีกทีใช่มั้ยครับว่าจะสมัครไปรษณีย์ ทางinternet หรือทางอื่นๆได้อย่างไร พอดีจะไปวันที่1นี้ก็กลัวคนจะเยอะน่ะครับ หรือสามารถไปสมัครที่สมาคมได้เลยในวันที่7ที่สมาคมเริ่มเปิดทำการ พอดีเป็นคนสันโดด โลกส่วนตัวสูงน่ะครับ ไม่ค่อยชอบคนเยอะๆ :oops: :oops:
ทางสมาคมกำลังเตรียมระบบในการรับสมัครช่องทางอื่นเพื่ออำนวยความสะดวกแก่สมาชิกอยู่ครับ

ถ้าระบบพร้อมเมื่อไรแล้ว ทางทีมงานก็จะมาแจ้งให้ทราบครับ

จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี

harikung

Posts by harikung » Fri Jun 29, 2012 11:53 pm

chatchai wrote:
harikung wrote:สรุปว่านอกจากวันที่1 กค.ที่เปิดรับสมัคร ต้องรอเวปแจ้งอีกทีใช่มั้ยครับว่าจะสมัครไปรษณีย์ ทางinternet หรือทางอื่นๆได้อย่างไร พอดีจะไปวันที่1นี้ก็กลัวคนจะเยอะน่ะครับ หรือสามารถไปสมัครที่สมาคมได้เลยในวันที่7ที่สมาคมเริ่มเปิดทำการ พอดีเป็นคนสันโดด โลกส่วนตัวสูงน่ะครับ ไม่ค่อยชอบคนเยอะๆ :oops: :oops:
ทางสมาคมกำลังเตรียมระบบในการรับสมัครช่องทางอื่นเพื่ออำนวยความสะดวกแก่สมาชิกอยู่ครับ

ถ้าระบบพร้อมเมื่อไรแล้ว ทางทีมงานก็จะมาแจ้งให้ทราบครับ
ขอบคุณมากคร้าบ

นักเลงคีย์บอร์ด4.0

satitjindavong

Posts by satitjindavong » Sat Jun 30, 2012 11:37 am

วันอาทิตย์นี้ไม่สามารถไปได้ รบกวนแจ้งหน่อยนะครับ ว่าสมัครทางไหนได้อีกบ้าง จะไปสมัครทันทีเลยครับ :)

Paul VI

Posts by Paul VI » Sat Jun 30, 2012 11:38 am

satitjindavong wrote:วันอาทิตย์นี้ไม่สามารถไปได้ รบกวนแจ้งหน่อยนะครับ ว่าสมัครทางไหนได้อีกบ้าง จะไปสมัครทันทีเลยครับ :)
ทีมงานแจ้งให้ทราบทางกระทู้นี้เลยครับ

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=52470

Paul VI

Posts by Paul VI » Sat Jun 30, 2012 11:40 am

o-bo-ja-ma wrote:อยากให้ mod แจ้งให้ทราบ แยกเป็นกระทู้ต่างหาก แล้ว lock ไว้ชั่วคราวในกรณีที่เปิดให้สมัครช่องทางอื่นครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด ไม่สะดวกที่จะไปที่กทม. เป็นอย่างยิ่งครับ

ปล. กลัวทั้งหลงทาง และเสียค่าปรับให้ตำรวจครับ เคยโดนเมื่อหลายปีมาแล้ว :oops:
ทีมงานแจ้งข้อมูลที่กระทู้นี้เลยครับ คุณ oba-jama

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=52470

f.escape

Posts by f.escape » Sat Jun 30, 2012 12:14 pm

สมาคมมีชื่อภาษาอังกฤษว่าอะไรคะ?