นับถอยหลังสู่การขึ้นเรือ VI ON CRUISE

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
saichon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 5

Re: นับถอยหลังสู่การขึ้นเรือ VI ON CRUISE

โพสต์ที่ 91

ผมไม่มีโอกาสได้ไปร่วมงานด้วย
ขอมายืนส่งพี่ๆที่ท่าเรือแล้วกันน๊ะครับ

ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพครับ :cheers: :cheers:
ซื้อหุ้นตัวที่เมื่อมองไปในอนาคตแล้ว ที่ปัจจุบันราคายัง undervalue ที่สุด
torpongpak
ผู้ติดตาม: 63

Re: นับถอยหลังสู่การขึ้นเรือ VI ON CRUISE

โพสต์ที่ 92

ไม่มีโอกาสได้ไปร่วมงานMeetingเลยครับ...จริงๆเเล้วVI on cruiseถือว่าเป็นโอกาสใกล้เคียงมากสุดเพราะมีประชุมที่ กทม.วันอังคารพอดี...เเต่ติดงานตอนเสาร์อาทิตย์นี้เเหละเลยอด

ถ้าใครไปอย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังทางหน้าWebนะครับเเละขอชื่นชมไอเดียทีมงานครับ ยอดเยื่ยมมาก...
คนเราจะมีความสุข มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่ามีเท่าไร เเต่ขึ้นกับว่า เราพอเมื่อไร
~หลวงพ่อชา สุภัทโท~
o
ภาพประจำตัวสมาชิก
เอก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 93

ตอนนี้ก็บ่ายโมงกว่าๆแล้วฟ้ายังครึ้มๆ สงสัยคืนนี้ได้เปียกแน่ๆ หุ้นก็ตกฝนยังตกมาซ้ำเติมอีก :cry:
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
miracle
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 94

วันนี้ถือว่าฟ้าและฝนเป็นใจอย่างมากๆมาย
มีพรมน้ำมนต์นิดหน่อยละครับ สำหรับรอบนี้
บรรยายกาศเป็นกันเองอย่างยิ่งมากมาย

ผมโชคดีที่ไปแล้วเรือยังไม่ออก ไปแบบท้ายๆของงานเลยที่เดียว
เพราะว่าติดภาระกิจตอนช่วงบ่ายกว่าจะออกมาได้ก็เย็นมากแล้วล่ะครับ
แต่อย่างไงเสีย งานนี้ดีทุกย่างเลยครับ ได้พูดคุยกับหลายท่านที่หายหน้าหายตากันไป
ครั้งนี้ก็กลับมาเจอะเจอกันละครับ

โอกาสหน้าฟ้าใหม่ ได้พบเจอกันครับ
:)
:)
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 95

torpongpak เขียน:ไม่มีโอกาสได้ไปร่วมงานMeetingเลยครับ...จริงๆเเล้วVI on cruiseถือว่าเป็นโอกาสใกล้เคียงมากสุดเพราะมีประชุมที่ กทม.วันอังคารพอดี...เเต่ติดงานตอนเสาร์อาทิตย์นี้เเหละเลยอด

ถ้าใครไปอย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังทางหน้าWebนะครับเเละขอชื่นชมไอเดียทีมงานครับ ยอดเยื่ยมมาก...
จริงๆ ผมก้ออยากเจอคุณ torpongpak มากๆเช่นกันครับ
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 96

crazyrisk เขียน:
Paul VI เขียน:วันนี้แล้วนะครับ พี่น้อง เจอกันที่งานนะครับ :cheers:

พี่มุข นี่ ตื่นเต้นกว่าผมอีก... สงสัยรอบนี้ กว่าจะได้วีซ่ามา ต้องใช้ให้คุ้ม :B
555 เรื่องวีซ่า อะไรกัน พี่ไม่ต้องขอหรอก ระดับพี่แล้ว

โน่น ต้อง Blueblood หรือ Moonorway โน่น

นั่นล่ะ ของแท้ ที่ต้องขอวีซ่า อิอิ :mrgreen: