ต่ออายุสมาชิกแล้วแต่ยังใช้ห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
fpcr
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

ต่ออายุสมาชิกแล้วแต่ยังใช้ห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: ต่ออายุสมาชิกแล้วแต่ยังใช้ห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

สวัสดีค่ะ

ต้องขออภัยที่ตอบล่าช้าค่ะ โดยปกติการต่ออายุสมาชิก ThaiVI จะใช้ระยะเวลาเพียง 1-3 วันทำการ (ไม่รวมวันหยุดเสาร์-อาทิตย์-วันหยุดนักขัตฤกษ์) โดยคุณได้ต่ออายุมาช่วงวันหยุดสงกรานต์ คือวันที่ 13-15 เมษายน และวันที่ 16-17 เมษายน ตรงกับวันหยุด โดยสมาคมฯ เปิดทำการในวันที่ 18 เมษายน 2565 จึงจะเริ่มทำการต่ออายุสมาชิกตามลำดับก่อน-หลัง ที่แจ้งเข้ามาค่ะ

ขณะนี้ทางคุณสามารถใช้งานได้ตามปกติเป็นที่เรียบร้อยนะคะ :D
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์