ลืมต่ออายุสมาชิกเพื่อเข้าร้อยคนร้อยหุ้น ทำยังไงต่อครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
niyom_value
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ลืมต่ออายุสมาชิกเพื่อเข้าร้อยคนร้อยหุ้น ทำยังไงต่อครับ

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับ ทีมงาน Thaivi

พอดี account ผมหมดอายุสมาชิกเพื่อเข้าห้องร้อยคน ร้อยหุ้น ตั้งแต่ปลายเดือน ต.ค.64 ที่ผ่านมา
ไม่ทราบว่าสามารถโอนเงินต่อได้เลยไหมครับ

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1328

Re: ลืมต่ออายุสมาชิกเพื่อเข้าร้อยคนร้อยหุ้น ทำยังไงต่อครับ

โพสต์ที่ 2

สวัสดีค่ะ

ท่านสามารถดำเนินการต่ออายุสมาชิกผ่านเว็บบอร์ด www.thaivi.org ตามขั้นตอน ดังนี้
Renew 2021.png
1. Login เข้าระบบ www.thaivi.org --->> คลิกชื่อ Username ด้านบนขวามือ

2. ปรากฎเมนู --->> เลือก Renew / Attach Proof of Payment

3. เลือก Package ประเภทสมาชิกที่ต้องการ 
- 1ปี/500บาท
- 3ปี/1,200บาท
- 5ปี/2,000บาท
- 1ปี นักศึกษา/200 บาท+สำเนาบัตรนักศึกษา (อายุต้องไม่เกิน 25 ปี)

4. เลือกช่องทางการชำระเงิน (Credit/Debit หรือ Money Transfer)

5. แนบไฟล์ Upload Image หลักฐานการโอนเงิน (กรณี Money Transfer) --->> กด Submit ยืนยันการต่ออายุ

***จากนั้นทีมงานจะดำเนินการอนุมัติเพื่อต่ออายุสมาชิกให้ท่านภายใน 1-3 วันทำการค่ะ***

ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
Tel. 02-619-0355 , 02-619-1355
E-mail: [email protected]
วันจันทร์-วันศุกร์ เวลา 8.00 - 17.00 น. (ยกเว้นวันเสาร์/อาทิตย์/วันนักขัตฤกษ์)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์