สงสัยเกี่ยวกับ Notification favorite list

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 74

สงสัยเกี่ยวกับ Notification favorite list

โพสต์ที่ 1

เรียนสอบถามนิดนึงครับ

ผม login แล้วที่แถบบน
มันมี
Notification favorite list ขึ้นมา 1 รายการ
ผมใช้นิ้วจิ้มๆ เข้าไปแล้ว
ไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงอะไรเลยครับ

คือสงสัยว่ามันคืออะไรครับ
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
dojii
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: สงสัยเกี่ยวกับ Notification favorite list

โพสต์ที่ 2

นึกว่าเป็นคนเดียว ผมลองจิ้มแล้วก็ไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลงเหมือนกัน
zephyr
ผู้ติดตาม: 29

Re: สงสัยเกี่ยวกับ Notification favorite list

โพสต์ที่ 3

ผมก็ลองหลายรอบ งงมาก มันคืออะไร :oops:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1328

โพสต์ที่ 4

เป็น Bug ครับ ตอนนี้แก้ไขแล้วครับ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์